Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina kamtoko, lakini...!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by platozoom, Oct 22, 2012.

  1. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Mtoko wenyewe wa kawaida lakini hayo maandalizi ya huyu bi mdada balaa. Kuanzia saa 6 mpaka sasa anajiandaa. Ingekuwa ni mara ya kwanza ningesema ni sawa..............Lakini ni mtu wangu yapata mwezi sasa.

    Hapa nilipo nilimaliza shughuli zangu tokea saa 5 kwa ahadi ya kukutana mida ya saa 6 ili tupige lunch kabisa na baadaye jioni tushangaeshangae maghorofa mjini.......akapiga simu akasema yuko bado salon anajiweka sawa kwa hiyo hata hiyo lunch tutapiga saa 8, lakini sasa inaelekea saa 10 halafu anasema "usijali dear ndio nimemaliza nakuja.....khaa".

    Nimechoka na nimemwambia mtoko umefutwa ili ajifunze......maana hii ni mara ya pili anaunguza muda wangu! Sijataka kujua reaction yake.

    Sijui niko sahihi au hasira tuu!
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    sasa kama amestukia kuwa unataka kumpa sapraiz ya pete ya uchumba unataka asijiandae? Wacha ajipambe ili upate heshima mjini.Ni kawaida mkuu kwa dada zetu hata usipanick baadae mfundishe kuwa time ni mtaji popote!
     
  3. N

    Neylu JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Jamani umekosea sana kufuta huo mtoko.. Napata picha ndio ingekuwa mie.. Duh ningenunaje! Maandalizi yote hayo halafu holaaaaaa...! Wee ungemvumilia tuu kwa leo halafu wakati wa maongezi ndio ungemwambia kuwa ni muhimu kwenda na muda, angekuelewa tuu mkuu..!

    Mmmmmh... Kama ameweka na kope za kubandika ili atokelezee imekula kwake..Lol
     
  4. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bro acha hasira za za mkizi hizo..!!mtoto anajiremba wewe unamkatisha bwaanaa..!!
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Inaudhi sana masaa 5 na bora angesema mapema kuwa atachelewa. Picha niliyopata ni kama hajali hivi.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Itabidi hayo tuyaongee wakati mwingine........sasa hivi mind yangu imeishiwa hamu kabisa
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mpigie simu bana, umwambie walau muonane jioni..! Yaani mwenzio kakesha anachagua mpalo wa kutokelezea nao kwenye mtoko na wewe halafu kirahisi rahisi tuu unaghairisha..! Dah....! Yaani hapa nampatia picha jinsi atakavyokuwa amesikitika..!

    Wadada ndivyo tulivyo jamani... Mtuzoeage tuu na kuturekebisha taratibu sio kutuadhibu namna hiyo..!
     
  8. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Mi naamini unampenda na ndiyo maana unaona anapochelewa inakuuma,sasa kwa kuwa anachelewa mpe nafasi mkuu,polepole ndio mwendo.Akija fanyeni mlopanga kuyafanya mkimaliza ongea nae taratibu kwa kumuelewesha kuonesha kwamba hali hiyo inakukera sana na usingependelea lijirudie wakati mwingine.
    Tambua pia bado yupo kwao kama si kwa wazazi basi walezi so yawezekana anataka kufanya timing awe amekamilisha mambo fulani fulani.Ili aweze kuwa mkeo mwenye sifa uzitakazo tumia pia muda wako kumfunza mambo mazuri ulonayo nawe pia jifunze mazuri yake.ILi kudumu lazimu mvumiliane!
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Uliyosema sahihi, lakini kumpigia simu sasa hivi itakuwa kama nimeweka msimamo wangu rehani
     
  10. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kiswahili kigumu wenzangu!!, Hapo kwenye nyekundu sielewi, naona kama TUSI!!
     
  11. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipati picha shosti kanunajeeeeeee! Ndivyo alivyo hajui kutunza muda bt mchukulie alivyo na kamwe usitegemee kumbadili, its how she is!!
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Shida ya M-bongo n kwamba kupanga mtoko tayari keshapanga na kum-do mtoto wa watu. Sasa akiona muda unaenda anaona atalipia eneo la tukio bila kupata maximum enjoyment.
     
  13. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Hao ndo wanawake mzee wangu alipenda sana kusema ukitaka kutoka na mwanamke kama safari ni saa moja mwambie unaondoka saa 12 kasoro.. Hapo mtachelewa lakini sio sana..
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Si tusi.......ungemuuliza anamaanisha nini.....Vipi angesema "outing" ungemwelewa?
     
  15. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Wala siyo lengo langu na kama kuwa naye ni zaidi ya mwezi sasa. Leo ilikuwa ni siku ya kusafisha macho mjini basi
     
  16. N

    Neylu JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Tuanzie kwanza kwenye heading umeielewa? Inasema "Nina Kamtoko Lakini.....!!"
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Hata mimi nili-expect atachelewa lakini si kwa kiasi hiki.
     
  18. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kujiremba gani huko masaa 5, isijekuwa kuna jamaa alikuwa anapiga mzigo!
     
  19. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Sina wasiwasi huo kabisa
     
  20. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kumbe huwa unasusaga? Haipendezi hiyo mwanaume mzima. Halafu mtoko gani wa Monday!
     
Loading...