Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina imani na wanaJF kuwa tutaijenga Tanzania ya Amani na Haki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUJITEGEMEE, Nov 6, 2010.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,193
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    Kazi mliyoifanya wanaJF katika Uchaguzi wa mwaka huu (2010) ni ya kutukuka.

    Nina imani na wanaJF kuwa sasa tutaijenga Tanzania ya Amani ya kweli na Haki.

    Tusilegeze kamba katika kufanikisha hili.
     
Loading...