Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina hamu ya kufumaniwa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bondpost, Oct 8, 2012.

  1. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wandugu, leo yani nina hamu kweli ya kufumaniwa na mke wangu! Yani sijui kwa nini natamani anifumanie katandani.

    Hebu mwenye uzoefu wa fumanizi ajitokeze tujipange kwenda guest ya karibu na home ili majirani watuone ili anifumanie.

    NB: Nia na madhumuni sio baada ya
    Kufumaniwa uanze kuniganda.
    Nataka anifumanie halafu nia-
    Nze kumbembeleza tu!
     
  2. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkeo atakuwapo sawa,na mwenye mwanamke wake uliekutwa nae akiwepo kazi unayo,siku hizi mwenye mali akikufumania anakukula tigo!baada ya kukupa huo ujumbe wako je hamu yako ya kufumaniwa bado unayo?
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni roho ya kishetani...nenda katubu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    acha nipite, kuna watu wanatafuta viranga kwenye ndoa zao
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sumu haijaribiwi kwa kuionja!
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ujue na mkeo leo naye anahamu ya kufumaniwa,
    we ukitoka tu kwenda gesti hausi na yeye atatoka kwenda kwa kidume wake wa kando..nani atamfumania mwenzake unahisi? Jiulize kama utamsamehe ukimfumania.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Khaaa hii yako kali kuliko
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Watu wangu wanapotea kwa kukosa maarifa. Uzinzi mbaya ni dhambi

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hebu kabla sijakujibu , kwanza rejea uangalie ni aina gani ya sigara unayovuta?
    Kama ina maandishi tutaendeleza mjadala, kama ni ile isiyo na maandishi nafunga mjadala, kwani swali lako litakua linaendana na hiyo fegi .
     
  10. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sigara inamaandishi ya 'DUNHILL'. Mie mwenzenu ni hamu tu kama wewe unapokuwa na hamu ya kula burger au samaki. Nisaidieni kabla jimbi hajawika!
     
  11. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Please sweetlady saidia mimi, muda unazidi kuyoyoma na guest karibu inajaa! Wadaku wataenda kulala nitakosa kufumaniwa!
     
  12. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sasa mie mwenyewe mdhambi kwa nini nisimsamehe na yeye?
     
  13. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    He he he! Kwa jinsi navyomjua mchaga wangu ataniua aisee! Sijui siku hiyo nitajichimbia wapi.
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kazi kwelikweli
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii ngumu ndugu yangu Bondpost lol......kwa leo kubali kuwa jaribio limeshindikana.....kalale ujiandae upya......na je huyo mkeo huwezi kumbembeleza bila hajakufumania?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sitaki kufumaniwa na mke wa mtu bwana mkubwa, wasije wakani-0713 bure! Watayaona kwenye suruali hivi hivi hakuna wa kuyagusa!
     
  17. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Umewahi kumkosea mtu halafu ukaanza kumbembeleza? Wajisikiaje? Wacha niwahi home tu ishakuwa tabu, nimejaribu kuwinda wa kufumaniwa nae watu waoga wa fumanizi kumbe!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Kweli nimegundua watu wanapenda uroda wa kuiba ila waoga kufumaniwa. Na ujanja wote huo?
     
  19. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nafikiri utakuwa unaumwa. Nenda pale Muhimbili kuna kitengo kinaitwa Psychiatry watatatua tatizo lako. Kila la kheri.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Makosa mengine hayasameheki , usijejikuta unaambulia kibuti badala ya msamaha!
     
Loading...