Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina fuso natafuta tender.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Doltyne, Oct 5, 2011.

  1. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wana jf, nina fuso yenye uwezo wa kubeba tani 10. Natafuta tender ya kufanya kazi inayolipa. Haijalishi inaenda wapi tanzania hii. Japo safari za karibu na dar zinapewa kipaumbele.

    Mwenye taarifa au kuhitaji anipm tafadhali.
    Nb: gari iko katika hali nzuri sana.
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh unachagua kazi mkuu kulinda bodi ya gari? nijuavyo mimi inatakiwa utafutwe na si kutafuta kazi.

     
  3. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuchagua kazi muhimu mkuu. Hayo ni mambo ya kudiscuss na mteja atakapotokea.
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    untoza bei gani mfano;
    1. kutoa mchele mbeya gunia 50, @kg100
    2. kutoa mchele ifakara gunia 50. @kg100
     
  5. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fuso haina dili kwa wakati huu wewe kapakie mkaa kabuku ulete mjini!!!!!!! Vinginevyo niuzie kwa milioni 7 zipo cash !!!!!!!!!!!!!!
     
  6. t

    tabu kuishi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna issue za kubeba mkaa upo tayari???????
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    lije kunibebea vyombovyangu vya kitchen party december
     
Loading...