Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina furaha sana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by La kuchumpa, Mar 11, 2012.

  1. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naenda kumuona mke wangu baada ya miezi mitano kuwa mbali na yeye kitu ambacho sio kawaida yetu... sasa ni mwendo wa kutembea uchi tu ndani
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,229
    Trophy Points: 280
    TMI :hand:
     
  3. condorezaraisi

    condorezaraisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmmmh........
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    ah hayo ndio mambo...nae akipita tuu kitu unavuta karibu na kuenjoy
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa raha zako..
     
  6. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp condorezaraisi unatamani ungekua wewe ndo wife au?
     
  7. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani mpaka ishindwe kusimama
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi ningepima kwanza,miezi mitano ni mingi...una uhakika gani alikuwa faithful kama ulivyokuwa wewe.....?mmmnh
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ww inatakiwa upelekwe lutindi!
     
  11. L

    Lady G JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hongera zako
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Vipi lakini unakumbuka uliiacha na saizi gani usije ukawa uliiacha ndogo ukakuta tayari wahuni wameshaongezea
     
  13. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kwa kunitonya nakumbuka ilikua niiiii......
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Wewe ni mshamba, sioni cha ajabu baina ya mke na mume.
     
  15. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #15
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujasomeka
     
  16. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kumbe ni muhimu kupima diameter kabla ya kuondoka eeh?
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I mean ni kawaida ya wapenzi wa kiwa mbali for long time, sasa soni cha zaidi katika hii thread. I hope mwenziwako kapania kama unilivyopania.
     
  18. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #18
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahaaaa! Nimekuelewa anaonyesha kapania lakini ntaenda kujua hukohuko
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    all the best loh!
     
  20. La kuchumpa

    La kuchumpa Member

    #20
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu BADILI TABIA
     
Loading...