Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina div 3 point 13 pcm naweza kupata chuo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jmura, May 2, 2012.

  1. j

    jmura Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naomba msaada nina div 3 point 13_phy_E,chem_D, na maths_D naweza kupata chuo? Msaada wanajamvi
     
  2. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unapata mkuu
     
  3. B

    BARCA ON Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    usihofu utapata chuo chochote na mkopo juu,sema issue ni degree programe ipi unataka
     
  4. s

    sugi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unakwenda dogo,omba engineering,civil,mechanical etc,umefaulu sana hapo
     
  5. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Chuo utapata! Ila kuwa makini na programs, kuna baadhi ya programs, japokuwa ni za sayansi, HAKUNA MKOPO!
     
  6. D

    DOSMAN Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kwa matokeo kama hayo bt kuna F ya GS kuna mkopo hapo? kwa kozi za engineering
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Appy ardhi university,wao huwa hawana pozi nying kama COET.
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    unaweza kupata ila USHAURI kuwa makini na uchaguzi wako wa kozi pia kuna VYUO kama ARDHI msikisahau kina kozi nzuri sana na wana cut-off point ndogo ...
    achana na kozi zenye ushindani
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Unapata ila soma course ambayo hutasota sokoni maana una onekana familia yako kama yangu.
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tumaini unaenda mbona nenda kapige Mathematics and Computer utatoka kwenye gemu
     
  11. G

    Gene Senior Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu PCB. Div 3 ya 16
    Phy-S
    Chem-D
    Bio-S

    Unaweza Pata Chuo ?
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bila shaka utapata kitu cha msingi ni kuwa makini kwenye uchaguzi wa kozi usijechagua kozi zinazotaka watu waliofaulu kwa alama za juu sana.
     
Loading...