Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NINA DEGREE YA BUSINESS ADMINISTRATION(marketing & International Business)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Insabhunsa Gusa, Feb 16, 2012.

  1. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa ndo nimemaliza tu chuo mwaka jana, naomba mtu anayetaka nifanye kazi kwake kwa kujitolea bila malipo yoyote (on part time basis though)..na siku za ijumaa full time, katika maeneo ya sales and marketing, global business logistics, customer care nk. Unaweza kuniandikia hapa jones992k@hotmail.com

    Asanteni sana wana JF.
     
  2. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Safi sana; hiki ndicho ninachotegemea kwa wale wanaotafuta kazi. Hopefully utafanikiwa!!!!.
     
  3. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    chuo gani umemaliza?
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kujituma ila zingatia kuwa kufanya kazi bila malipo ni kinyume cha sheria, lazima ulipwe angalau minimum wage.
     
  5. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    dogo i like your strategy..sio kama wale wanaolalama hawana kazi ilihali wakijua pia hawana experience ya kazi..get ur xperience ready for real market/ employment....

    DOGO UMETISHAAAAA...kama vipi njoo pm nione unavyoweza kuanzia kwetu hapa uchukue ma-skillz ya kitaa uzame nayo soko la ajira...alafu piga kazi kila office unayopata only a week ili linapokuja suala la work xperience uwe umefunika..yap...ndani ya mwaka unakuwa umepiga kazi 54 offices....bongeeeeee la experience mpaka waajiri watakuogopa
     
  6. I

    Insabhunsa Gusa Senior Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Open university of Tanzania
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    haina haja, inatosha tu kusema we ni graduate. swali ulilolijibu, linanikumbusha sakat la wanachuo wa IMUTU na serikali ya CCM jumlisha na TCU.
     
Loading...