Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina certificate naweza kuomba kusoma masters!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wakwetu, Apr 9, 2012.

  1. W

    Wakwetu Senior Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nina mdogo wangu alisoma certificate hapa CBE akapata ajira sasa ni mwaka WA sita ofisi imeamua kumpa ufadhili WA kusoma kwa mwaka wa masomo 2012/2013 Yeye amechukua fomu za masters na tayari amejaza anataka kurejesha. Je anaweza kuchaguliwa asome masters. Kama haiwezekani aombe nn?
     
  2. s

    sithole JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mmh ninavyojua kama ana certificate inabd asome diploma 2yrs,then degree 3 yrs,hapo ndio atakua ame qualify kwa masters,labda awe amesoma masomo mengine like Cpa au Csp,au associate diploma in banking hapo masters anaeza pata.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Inawezekana,tanzania zaidi ya uijuavyo!!

    Elimu ya certificate~na form 6
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo level yake ni diploma.
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aombe tu atapata!
     
  6. W

    Wakwetu Senior Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu yake ni kidato cha nne kisha certificate ya cbe
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chuo cha Bilblia!
     
  8. W

    Wakwetu Senior Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa mwangaza ulionipa mkuu!
     
  9. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona anaota ndoto za mchana,elimu haihitaji haraka kiasi hicho,ni lazima apitie diploma kisha degree,anaweza kuunga degree kwa baadhi ya vyuo kwa kupitia mature age entry,ila kwa masters hiyo ni level nyingine kabisa,wala asipoteze application fee yake
     
  10. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pale JAPAN BIBLE INSTITUTE hata Phd atasoma ila hivi vya TCU afute hizo ndoto, asome tuu Dip coz hata degree sidhani kama atapata esp kwa huu utaratibu mpya wa CAS
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    we mwenyewe elimu yako ikoje.? Labda aende azania college of tourism and secretarial courses atapata. Hivi unafikiria masters ni yebo kiasi hicho? Au kwa sababu amekaa kazini miaka mingi? Watu wana degree hawapati ndo huyo mwenye cheti? Labda kama ni chakula ya mkubwa pale kwa wauza samaki.
     
  12. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    daah hata kma ni kuruka hyo itakua too much yani certificate to masterz
     
  13. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Cheti + Uzoefu anaweza kujiunga kuchukua shahada ya kwanza lakini siyo ya pili
     
  14. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    certificate>diploma 2yrs>degree 3/4/5 yrs>masters.
    mshaur aende Mdogo mdogo usimkatshe tamaa
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,987
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha. Ndo kwanza nasikia Leo,HAKUNA KITU KAMA HICHO MKUU mwambie aanze Diploma
     
  16. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JF haishi vituko, yaani na wewe uliyeta uzi nadhani kabisa huna hata certificate maana ungejua huyo mdogo wako hata kwa miujiza hawezi kupata admission ya masters.

    Mkuu mambo mengine hata hayaitaji kuuliza yapo wazi kabisa, kikawaida mtu ambaye anasoma certificate kama kafika form six ina maana hana pass nzuri na kama ni form four ina maana hata C tatu mtihani.

    Kutoka hapo alipo apae hadi masters!!!!
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ila hlo linawezekana kwa vyuo kama tumaini.
     
  18. Ariella A.K

    Ariella A.K Senior Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawezi pata admission ya Masters. Hilo ndo jibu!
    JF...not boring at ol!
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duuhh.....hadi nimecheka!
     
  20. v

    viane Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njoo marangu usome computer then ndio uende dip cose akili zako fupi itakua hata computer hujui
     
Loading...