Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina bahati na totoz za kihaya.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Perry, Dec 2, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kila mmanzi ninae kutana nae ktk maisha yangu akanipenda kwa dhati bac lazima awe ana damu ya kihaya...sema mwenyewe tu huwa nawazingua watoto watu..kuna mwingne humu jf mwenye bahat ka yangu jaman?
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi nawaogopa kama ukoma nilipigwa mzinga wa starlet wkt hata bike sina. Hongera mkuu.
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    kwa nini unadhani ni bahati kupendwa na muhaya..? vipi kuhusu mchaga.. na kabila zingine..? ninong`oneze what is soo special kuhusu hawa mashori wa kihaya..?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Unawazingua? Unajizungua?
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Unabahati y akupendwa au unawapenda??? Fafanua puliiizi. Ungekuwa ke hiyo statement ingekuwa sawa; wewe ni me kuna uwezekano mkubwa kuwa wewe ndo unawashobokea.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaona ujiko toto za kihaya zinafamika kama matawi huko geti kali.
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    wananipenda meeen.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sio ujiko mkuu,cjui wanazimika na nin wenyewe.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nawazingua.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    inategemea na wewe ulvojiingza mkuu..sa kama ulimwambia unafanya kazi white house,unategemea nin hapo?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera zako
     
  12. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe unatoka famiria ipi? unareta matani na watu wa kamashumu, kashozi...eehh ngoja nim-consult prof Rugaimukamu wa sociology pale Harvard anaweza kuwa na majibu mazuri yeye ni mkuu pale ana doctorate nyingi tu.
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ila kweli nyie wanaume sometimes mwajidai saana eeeh?? Dah!
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    sa tunajidai na nin Asha Dii?
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    In sexual relationship, always men have an upper hand and to them that seems like an advantage
     
  16. F

    FredKavishe Verified User

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu uko kama mimi kaz kwel kwel
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    For starters kwanini usingesema kua "I think nina tatizo for naumiza saana Mabinti" bila kuzungumzia kwa majigambo?


    Hio ni wazi na haibishiki!! But do men have to be pigheads to emphasize their upper hand?
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,581
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Manzi ni nini tena?
     
  19. U

    Usiku huu Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sometimes Wanawake wa kihaya wana mapenzi ya kweli, nimewahi kuwa na uhusiano mara 3 na wahaya na mke wangu mimi ni mhaya, so i can tell the different...
    Ila usirogwe uwafate wazaramo, yaan balaaa,.
    Ushauri;- usiwazingue kaka,.inaelekea wewe ni mpole na huna majivuno ndio maana unapendwa nao, coz wapo opposite na majivuno na majigambo(ya kaka zao).
     
  20. G

    Graucho Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima we ndo unawshobokea kwani hao totoz wanajua mambo kweli, ulionjeshwa mwanzo sa ndo ukaamua kuchonga mzinga kwa totoz yeyote wa kihaya anayepita machoni kwako...unabahati sna kwani wengine tunawatafuta ila hatujawahi kuwapata..nipe vigezo nami vya kuwapata nami nijaribu..hahahaha!!
     
Loading...