Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina bachelor ya wanyama nataehta kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by msikivuTz, Aug 8, 2011.

  1. m

    msikivuTz Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 25
    hi jf, jamani mm nina bachelor ya wanyama (livestock), je kuna m2 anaweza kunisaidia sehemu nitakayopata ajira iwe private organisation popote nndani na nje ya nchi
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Apply wizara ya kilimo na mifugo
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu kama una bachelor ya livestock s ujiajiri?sie tuliosoma masomo ya sociology ndio kujiajir inakua ngumu!ila ya kwako hiyo bomba sana unaanzisha shamba lako la mifugo!unauza maziwa!ajira kudanganyana tuu huku.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    na huko ndo mahali pake..
     
  5. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hakuna haja ya kuajiriwa fungua ofisi yako jitangaze utapata wateja wengi tu hasa hapa Dar kuna wafugaji wengi wa kuku, ng'ombe,mbwa na n.k. kuajiriwa ni utumwa nakushauri jiajiri mwenyewe utaona mafanikio.kwa nini nyinyi wasomi hamtaki kujiajiri mnataka kuajiriwa tu?
     
  6. m

    matunge JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    tafuta passport, nenda botswana, fani za wanyama zinalipa sana...pia tembelea website ya government ya australia..wana nafasi nyingi sana za foreigners..hasa kwa fani hizo
     
Loading...