Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina assigment MSITU WA PANDE jumapili tar.22 July 2012

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Jul 21, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanajamvi last week nilienda kule,nashukuru kwa kampani ya Cacico,Bishanga,Preta,Gwangambo,Erickb52,switlady na wengineo,but the mission was un accomplished,tommorow i'm going back there na safari hii Juma Mgaza ajiandae kuokota mtu.ila naomba mwenye BASTOLA aniazime,sina mchezo,Saint Ivuga niazime ile yako, ikishindikana kama kuna mwenye ile kama ya MALIMA ile kubwa niazimeni afu subirini majibu ya kiinteligensia toka kwa KOVU! Nitakieni kila la heri!
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Me mwenyewe nakuja huko bila shaka ntakuja na bastola mbili lakini nta muazima jirani yangu Ahmed!

    Usijali ntakupa moja!
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kulikoni mkuu?
    nilidhani unatukaribisha picnic?
     
Loading...