Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina Allergy na Mapete!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Oct 18, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Siku hizi pia namwona Mh Waziri Mkuu anavaa haya mapete makubwa makubwa yenye vidani flani hivi.
    Kwa jinsi ninavyoshituka nikiyaona mapete hayo,,nahisi sio ya urembo,,hasa ukizingatia umri alionao, ,ni kama ya ulinzi flani ivi.

    Huwa sijapendi haya mapete wakuu,, Mi nilitengemea kwa imani aliyo nayo, angevaa zile pete zetu za ndoa tu pale kati.

    Huu ni ushauri kwake,, napende nimwone mtu amevaa pete za mfano wa ndoa na sio hayo aliyekua anayanadi Marehemu Shee Yahaya.
     
  2. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    nakuunga mkono mkuu.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    ushirikina mtupu
     
  4. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Dah kama kuna kitu nachukia ni mapete-pete,i hate them sana!
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwamba Pinda kawa Sharo!!??
     
  6. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wacha bwana
     
  7. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani yale mapete yana maanisha nn,wanajamvi?
     
  8. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    aiseee,nami nilijiuliza mno,inakuwaje? Ule ni usharobalo au mambo ya ushirikina. Kikwete siku mbili tatu ameyaweka kando,huyu jamaa yetu kayabeba. Hadi kinyaaaaaa
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,575
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu hujafafanua vizuri unachukia hayo mapete makubwa ya ushirikina au pamoja na pete zile za mambo yetu (ndoa)? Ingawa mkuu nazo hizo ndogo unaweza kulalia pete wadau wakalalia mwili! - Chunga sana!!!

    Ila kusema cha ukweli hayo makubwa ni kero bwana! Hadi yananitia kinyaa kuyaangalia!!!!
     
  10. B

    BOKO HAARAM Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana utakuwa una INVISIBLE..!
     
  11. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    nimeona pinda amevaa,anahofia wazije kumdhuru..eti zinakupa machale kwa jambo baya,uongo mtupu mbona wazungu sioni wakivaa na wanaendelea kua salama..
     
Loading...