Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina 1Mil nataka post zilizo toka Udom

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by spike, Aug 26, 2012.

  1. spike

    spike Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kuna million 1 kwa atakae fanikisha nipate post pale udom, kazi ninayo ila nataka sana hizo post ni PM kwa mawasiliano zaidi.

    NB:- Naomba usichangie kama huna cha msingi cha kuongea
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wasiliana na Mlacha ndio mpango mzima pale udom
     
  3. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongeza hela hiyo tuongee.
     
  4. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vumbapu wewe ndo ngajiu wa kutuandikia hapa
     
  5. Gooogle

    Gooogle Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka umuuzie kale ka-post kako nini.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Yaan kama hatuna cha maana tusichangie! Kwa hiyo hichi cha kununua kazi umeona ndo cha maana! Safari bado ndefu sana aisee! Kha!
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    huwezi pata wa kumpa hako ka ela kako....
     
  8. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mshonee "mkuu wa kaya" suti tano na hako ka milioni kako then umpelekee afu umwambie shida yako atakupa hata u DVC(Deputy Vice Chancelor).
     
  9. spike

    spike Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    niongeze ngapi?
     
  10. spike

    spike Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    safari bado ndefu sana hata usishangaee, watakapo kuja kukununua wewe hapo ndio ushangae co kununua kazi
     
  11. spike

    spike Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    hata maandishi yanasadiki akili yako inafikiri kinyumenyume,sio kosa lako
     
  12. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama upo tayari kuangusha vazi lako mbona fasta tu.
     
  13. spike

    spike Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duh....pole sana kumbe wewe ulidondosha vazi kupata hapo ulipo. Mi nataka nitumie jeuli ya pesa
     
  14. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Unanikumbusha usemi huu:
    silaha pesa ,kisu mzigo.
     
  15. u

    ulanzi mtamu Senior Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo mil 1 kwanini ucfanye ka-ujasiliamali mkuu?.
     
  16. n

    ndumaely Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kusoma sikufuta ujinga!nahuo ndo mwisho wa akili yako kufikiri.ndo nyie ambao mpo tayari hata kuua au kuroga ili upate kaz flan!no wonder madudu hayaish nchi hii..kafungue hata biashara yakuuza vichwa vya kuku waweza faidika...nonsense
     
  17. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,225
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    inawezekana mtoa thread hiyo degree yake niya chup....,kwahiyo hawezi kufurukuta kwenye soko la ajira,kama anaweza kuhonga pesa kupata kazi ,basi atakuhonga vitu vingine sio shida kwake
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu hako ka milion kako kanunue guta uendeshe
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo 1mill ni hongo au nini sasa?
     
  20. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo inatosha nauli ya kwenda Nigeria na kurudi, usihangaike, fanya hivyo na kazi utapata
     
Loading...