Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nin umuhimu wa karafuu mwilini.

Discussion in 'JF Doctor' started by Msafiri Duke, Feb 9, 2012.

  1. M

    Msafiri Duke Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karafuu ina umuhimu au madhara gani ikitumika kwa kuitafuna na kumeza. Watalam naombeni ufafanuzi.
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Madokta wapo wengi ngoja tuwasubiri, naimani mzizimkavu ni mmoja wapo atakuja muda si mrefu.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mdomoni karafuu yaweza kutumika kama mild antiseptic na deodoriser. Tumboni kama ni kidogo haina madhara isipokuwa kwenye mafigo. Kama una mazoea ya kila siku waweza kupata matatizo ya vijiwe kwenye mafigo.
     
  4. L

    Leovin New Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matumizi ya kila siku kwa kiwango gani? hata kama ni kidogo tu yaweza kuleta madhara?
     
Loading...