Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimwonavyo Dr. Slaa (Maoni yangu)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gbollin, Nov 3, 2010.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    KWA MABADILIKO ALIYOYALETA Dr SLAA NASHINDWA KUJIZUIA KUMFANANISHA NA MARTIN LUTHER KING NA HARAKATI ZAKE ZA KUWAKOMBOA WATU WEUSI NCHINI MAREKANI.

    HONGERA Dr SLAA WWE NI MWANAMAPINDUZI WA UKWELI WA WATANZANIA.:israel:
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Tuendelee kumpa sapoti huku tukiwaandaa wengine watakaorithi nafasi yake.
    Chonde tusijekuwa kama NCCR
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :tape::nono:
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Dr Slaa amelay foundation ya upinzani Tanzania. Ameonyesha ni jinsi gani upinzani unavyotakiwa kubehave. Now upinzani needs to build on this. Kuna thread huko nyuma tulikuwa tunadiscuss issue ya grassroot campaigns baada ya uchaguzi. Kuna umuhimu wa kuwatafuta hawa 50% ya waliojiandikisha kupiga kura lakini hawakupiga.
     
  5. I

    Ibnabdillahi Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah Slaa ni nguvu ya SODA TU! ,hana lolote,kati ya SLAA n LIPUMBA Nani aliyetikisa katika wagombea waupinzani?
     
  6. s

    sauti Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    craaap.,
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naona hujaelewa somo na hutoelewa kwa sababu umejipanga kutoelewa.
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    EH, HUYU JAMAA KWANZA YUPO WAPI. KAMA NI ZANZIBAR BASI HANA KOSA. ILA KAma YUPO anafuatilia kote basi tumwache kimyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. kama kichaa akichukua nguo zako ukioga, ukimkimbiza tu, basi wewe ndo kichaa. si upo uchi???
    Huyu zero anataka atupotoshe. ASHINDWE NA KULEGEA!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. r

    rito Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    To me slaa is professor ukiangalia jinsi alivyoweza kubadilisha watanzania kukiona chama cha machakachuaji kuwa hakifai. Na vile vile kuwa alert wa tz walindekura zao ni fika kuwa watu tumejionea wenyewe sisiem walivyo majizi. Sasa hivi changamoto iliyoko kwa slaa nikuwafikia watu waishio vijijini. Na ukiangalia kule alipo fanikiwa kupita (mijini) chadema imeweza kuibuka kidedea kwakweli.:peep:
     
  10. M

    Moitalel Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: May 8, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesema kweli mkuu. Kinachotakiwa kwa sasa ni mshikamano katika Chadema. Ili kuwajengea wananchi imani hasa katika mikoa iliyo nyuma katika mambo mengi ambao bado wanaamini kwamba bila CCM nchi haitawaliki. Ninacho amini kwa sasa, kama hali ya kisiasa ktk chadema itaendelea kuwa na hamasa kama ilivyo kwa sasa, katika miaka mitano CCM ikimsimamisha mtu asiyefahamika kupambana na Dr. Slaa watakuwa na wakati mgumu sana!!
     
  11. M

    Mzalendo101 Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi simfananishi na Martin Luther King, ila naomba niseme Dr. Wilbrod Slaa ni Jiwe kuu la pembeni lililokataliwa na waashi, kama tunavyosoma katika vitabu vitakatifu.....
     
  12. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hii ni kweli kwa sababu niwajuavyo ccm hawatabadilika kiutendaji, na wananchi ndipo chadema waendelee kuwaelimisha taratibu
    Kwa vile maisha ndani ya miaka 5 ijayo yatakuwa magumu zaidi, chadema tena tutasogea kiulainiiiii
    hadi kuchukua nchi na kuwashtaki mafisadi wote.
    Nakwambia Chadema wakiingia Tz itakuwa si Masikini tena
     
  13. m

    mkume Member

    #13
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AKILI KAMA YA KOBE. UNAWEZAJE KUMLINGANISHA DR. SLAA MWANA MAGEUZI WA KWELI NA pro.lipumba, pumbaf mkubwa, HUYO LIPUMBA ANASIMAMA KWA MARA YA NNE KUGOMBEA URAIS NA BADO WATU HAWAMJUI UTALINGANISHA NA DR. SLAA MARA YA KWANZA LAKINI NCHI IMETIKISIKA. SUBIRI 2015 UTAONA KITAKACHOTOEA:A S-baby:
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    big up Dr wa ukweli
     
  15. M

    Malembeka Shija Member

    #15
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ****** ya MLK na sio MLK MWENYEWE
     
  16. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pumbavuuuu........:)))))))))))))) nenda darasani kasome. Akili zako zimekaa ki-macca macca.
     
  17. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    pumbafu........................kakojoe........ukalale
     
  18. I

    Ibnabdillahi Member

    #18
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naam nashkuru umepata kaka,ni wazi SLAA Ahadi zake hazina msingi,mpaka sasa ana mda mrefu katika ubunge,je ameleta Mabadiliko gani Karatu,je ameondoa umaskini au kakuza kiriba tu na 1st lady wa msimo,Tanzania bado haijafikiwa kuongozwa na mhuni
     
  19. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 640
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    habari za kuaminika ni kwamba majimbo mengi slaa kaongoza ila nec wameripoti data wanazojua wao wenyewe. Mfano dar dr. Slaa alifunika vibaya hadi ikabidi makada wa ccm waombe msaada usalama wa taifa ili zichakachuliwe kwanza kabla ya kutangazwa....

    dr.slaa atatoa data baadae leo......
     
  20. inols

    inols JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 281
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hivi wewe kikwete uoeni hata aibu kuwaibia watanzania mchana kweupe, unataka tuzungumze na wewe kwa lugha ya kikwele ili utuelewe, maana nake sidhani hata kama hiko kikwele unajua kwa kweli. Sasa tunasema hivi tumekuchoka ikulu siyo kijiwe cha familia, majungu, ushirikina na mengineyo ya gizani unayo yafanya wewe, kuliko kuondoka na aibu bora umwage manyanga kwa busara. Na wasiwasi kama miaka mitano utamaliza kwa kuwa utabiri wa mchawi wako mkubwa "shekhe yahya" utatimia.
     
Loading...