Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimwokoaje Dada yangu??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Mar 30, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Miezi michache iliyopita nilimkabidhi shemeji yangu dada yangu kwenye sendi off iliyofuatiwa na harusi ya kubwa iliyofana sana.

    Wiki mbili zilizopita nilikua natembelea mitandao ya mahusiano, na mara nikakuta jina la a.k.a la shemeji yangu likuwa ninatafuta mchumba au rafiki wa kike TU wa kuchati nae.
    Mi nikajipa jina na kike na kuanza ku-flirt naye.
    Niliamua kujiridhishe kwa kumwomba namba ya simu, nae akanipa. Kuitest kwenye simu yangu, ika-display jina la shemeji yangu. Sikujali,,,nikaendelea ku-flit naye kimapenzi zaidi. Aliniomba namba ya simu, nikamwambia nitampa wakati muafaka ukifika,kwani alitaka tuwe tunaongea.

    Huyu shemeji yangu amefikia hatua ni kuniambia kuwa hana mke na kuthibitisha hilo ameniomba aje aspend na mimi kuanzia Ijumaa kuu mpaka Jumatatu ambako Jumanne anatakiwa arudi kazini.
    Yeye yuko Dar mi niko Moro, sasa wakuu nimkubalie afu akija nimtoe manundu au mnanishaurije?
    Huyu shemeje yangu si atamletea ukimwi dada yangu???
     
  2. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unampenda?
    Nia yako ilikuaje tangu mwanzo na usipoangalia unaweza kuvunja mahusiano au ndoa ya mtu na hii ni dhambi kubwa katika ulimwengu wa mapenzi!!!!!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nampenda nani mkuu?? kumbuka huyo ni dada yangu ambae ameolewa na janaume ambalo si mwaminifu.
     
  4. Mgosi wa Sui

    Mgosi wa Sui Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kubaliana nae aje moro ,akija mueleze anavyofanya ni hatari na umuonye asipoacha ulafi utamweleza dada yako
     
  5. C

    Chief JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Umesoma posti ukaielewa:)
     
  6. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaah, okay! nimeelewa sasa!
    KakaJamnazi - Achana na hiyo usionane nae kabisa ila ww mchukulie poa afu mchimbe bit mnavyochat !!
    Mwambie unamfahamu fika na wala asijue ww ni mwanaume,anachotakiwa kujua ni kwamba ww ni demu tu!! ila umeshamjua kabisa - na unamshauri aache hiyo tabia - mchane details za ukweli - mtole ee mauivu!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi wewe unafanya kazi ya kuhakikisha shemeji zako hawatoki nje ya ndoa za dada zako? Sijaelewa hiyo curiosity yako imeanzia wapi.
    Hivi ukimwambia dada yako, halafu wasipoachana itakuwaje? Nadhani si busara kwa mwanaume kufuatilia ndoa ya dada yake!
    Wewe ushawahi ku'cheat'?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    jamani naona sasa mambo yamegeuka kwa kasi ya ajabu na hiyo ndoa bado changa
    Labda shemeji ameshindwa kuridhika na dadaako
    Nimekosa la kusema hapa
     
  9. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FL1 kidogo naanza kutaka kushawishika na mawazo yako!!!
     
  10. mtuwatu

    mtuwatu Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    FL1, you are so right - yawezekana pia huyo dadake anakaujazito so vimbwanga vimeanzaa ndani ya nyumba.
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mmmmh jamani jamani mbona kila sehemu kuna vilio tu!
    hizi ndoa kwani wanaume mlilazimishwa?
    hawezi kusema mkewe hamridhishi wakati ndo wkanza wana miezi kadhaa, wanatakiwa watatue matatizo yao sio kukimbilia wanawake miji mengine
    shame on him ......and shame on wanaume wote wenye tabia za hivi
     
  12. mabina

    mabina JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 203
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmh!! Hyo walioana kwa mantiki ipi,au walikutana tu uchochoroni baadae ndo? Kama ni ndoa walio kusudia na mwenyezi MUNGU akatoa baraka zake sidhani, ila kama wamekutana tu uchochoroni hayo ndo madhara yake.
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakubwa hawachungwi kilichopo hapo ni kuwaombea tu, hakuna unachoweza kukifanya hapo.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalia asije akakutoa wewe manundu.
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mheshimiwa kakajambazi,
    kwanza nisamehe sana kama NITAKUKWAZA KWA USHAURI HUU.

    lakini pia mimi naomba nikushauri tu......JIANGALIE SANA UNAKOELEKEA KISAIKOLOJIA.UNAWEZA KUTA UNA ELEMENT ZA KI-''BWABWA''

    watch out
     
  16. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    very sad indeed... watu wengine hawako tayari na marriage life... sijui kwanini wanaoa...

    may be u can have a chat with him (man to man) jaribu kujua anatatizo gani na vipi unaweza kumsaidia...
     
  17. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona hujaelewa post, yy ni mwanaume alijifanya mwanamke baada ya kuona jina ni la shemeji yake yani mume wa dadake.
    Mtoe nishai huyo akome kujifanya hajaoa wanaume wengine jamani ni wajabu sana, sasa miezi michache tu toka ameoa keshaanza kutafuta nje?
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ataokolewa kwa Neema ya Mungu

    Hapo hakuna ushauri unaoweza kusaidia - Hiyo "flirting" uliyofanya inanipa picha kuwa na wewe ni maarufu kwenye "online dating" and to be frank you hve got to refrain from such habit!
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280

    What??? ivi umefikiaje iyo conclusion? ulisahawahi kunipa nikashindwa kukufanya??
     
  20. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Hawezi mkuu,, yaani nimemzidi sana kimapana afu mi ni mtu wa makunfuu.

    Hata kama ningekua dhaifu,, nina laki mbili za kuwapa vijana wa kazi.
     
Loading...