Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimwambie uncle....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Sep 19, 2012.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wapendwa wa kuu wa kaya hi,nawasalimu...week kama mbili hivi nilipata uwamisho wa kazi kwenda tanga,ikwa vile nilikuwa bado sijapata makazi nilifikia kwa uncle wangu,na kweli nilikaribiswa vizuri sana na uncle na anti,tatizo lilianza kama wiki moja kupita,siku mmoja jumapili nikwa nimejipumzisha sebuleni nikiwa na angalia tv anti alikuja tukawa tumejumuika pamoja,angalizo anti hatuja pishana sana umri na ni sister du,mtoto wa mjini,mikao aliokuwa anakaa pale sebuleni na kinguo alicho kivya kwa kweli kama rijali unaweza kutegeka,basi nikaone nitoke pale kuepusha shari nika aga naenda chumbani kupumzika, baada kama ya dakika kama 30 nilisikia mlango wa chumbani kwangu ukifunguliwa kuhamaki alikuwa anti na kanga moja,alifunga mlango na kudondosha kanga na kubaki kama alivyo zaliwa akielekea kitandani nilipo,nilipigwa na butwaa,katika mvutano wa hapa na pale niliweza kuponyoka na kutoka chumbani nikamuacha chumbani kwangu,niliamua kuondoka kabisa hapo nyumbani nikaenda matembezi...nikiwa huko alinitumia msg ''..........nakupenda sana tokea siku nilipo kuona,na mjomba ako anirizishi ninavyo taka,naomba msaada wako"kikweli nilichanganyikiwa na tokea siku hiyo na mkwepa kwepa ila naona aibu tukiwa wote na uncle na yeye.je nimwambie uncle maana bado ananitumia msg za kunitaka kimapenzi
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    Rudi kwenu, usiharibu undugu sababu ya uzinzi
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Unataka kuvunja ndoa za watu wewe

    na wakiachana story itakugeuka
    itajulikana ulitembea nae

    wewe si uhame tu hapo?

    mbona ishu ndogo..how old are you?

    halafu khanga moja ikidondoka hata chupi hakuna?au?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nikisoma naona km vile stori za copy & paste!
    Ulishasoma habari za Yusufu ktk Bible?...au uliangalia picha ya zamani ya Wanigeria iliyokuwa ikiitwa The Price?
    Kama utaingia mtegoni na majaribu hayo basi utakujaondoka kwa aibu kwenye mtaa huo!
    Huwezijua huenda anatumwa na mjomba kwa nia fulani ya kukuharibia!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    aaaah TheBoss bwana!!!yaani mchango wote huo kumbe ulitaka kujua kuhusu kama alikuwa hana chupi!!!
     
  6. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Una umri gani?? Nakuuliza hivyo maana pengine tatizo lako ni hilo. Huyo ni mke wa mjomba wewe ni mgeni hapo tumia busara pima matokeo ya kumwambia uncle. Mwachie mkewe haihitaji mjadala
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Haitasaidia kitu ukimwambia uncle wako, zaidi kuharibu ndoa yao na kuvunja amani... Kwanza tabia kama hizo za wapenzi ni bora tu pale ambapo mpenzi aone na kuvumbua tabia hio mwenyewe, la sivyo unaweza sema na asikuamini vile vile.
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,454
    Likes Received: 3,448
    Trophy Points: 280
    Kumbuka usizini,pia yule ndi uncle hebu fikiria awakute atajisikiaje moyoni amekukaribisha vizuri wewe unamgeuka na kula tunda lake. Huyo mwanamke inaonekana amezoea sasa kma mumewe hamtoshelezi si aongee nae
     
  9. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe piga alafu unasepa ndivyo wanaume unatakiwa uwe kukimbia akusaidii sana, ungemchangamsha na kama vitatu hivi alafu kesho yake unamchunia kama humjui au hakuna kilichotokea
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Mi nakushauri uondoke tena tafuta sababu mapema kabisa maana mwisho wa siku uta haribu ndoa ya uncle wako.

    Wala usimwambie uncle wako inaweza ikakuletea matatizo.
    Tumia busara hilo jambo si dogo kabisa lina weza vunja undugu kabisa.
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Unakijua kile kitangazo cha "tat".."tat".."tat".."tat".."tat","tat".."tat".."tat" tuko wangapi? Tulizana...
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    tanga huko,utashushwa mshipa.hama as soon as possible.segere la huyo dada,muachie mwenyewe,asitake kugombanisha watu
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ondoka fasta na kimya kimya bila hata kuaga asije akakuzulia mengine
    ukihamishwa unalipwa hela za kujikimu sasa kilichokupeleka kukaa kwa uncle wako nini?
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,351
    Trophy Points: 280
    Umwambie uncle ili iweje! Kwanini uhame, nyumba zenyewe ghali sana, cha msingi hapo we mchane huyo Aunt kuwa yeye sio type yako, na umfagilii wala nini, mwambie aondoe mawazo ya kuwa uta do nae. Nahisi anahisi unatka, ila ukimchana live humind mzigo, sidhani kama atakufosi. Kuhama ni kuongeza gharama, wkt hapo kodi hutoi, misosi unajilia, na unapata comfort zote kama kiyoyozi, sofa, godoro dodoma sasa ukienda kupanga uta enjoy hivo?
     
  15. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    I see,huyo dada anaonekana kweli ana matatizo,na usipomsaidia anaweza kutoka nnje ya ndoa,ni bora umsaidie ancle wako umfichie aibu yake na hiyo iwe ni siri yenu
     
  16. K

    Kulya JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ungefikia kwako wewe... Kwa watu ulifuata nini?! Hata kama ni mgeni, pambana uanzishe mji wako. Ondoka hapo, sio mahali salama kwa afya na usalama wako gentlemen... Angalizo, usijekuwa umemung'unya tayari ndo unaleta hapa.
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbona unamshauri kibabe kama mmegombana mwambie kiustaarabu bana the boss
     
  18. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kaka tatizo hawa viumbe wana tabia ya kisasi na kutokupenda kudharauliwa huoni kwamba anaweza kutafuta mbinu ambayo inaweza kuwa mbaya ili amkomoe jamaa maana atakuwa na hasira naye.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndoa ikivunjika wewe utafaidi nini?
     
  20. MBWA HARUKI

    MBWA HARUKI Senior Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah..yataka moyo! Sanaa ya bongo nzito!
     
Loading...