Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIMUOKOE NANI? (Swali kwa wanaume tu)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Power G, Aug 17, 2011.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapendwa wanaJF, enzi zile kabla hapajawa na bongo flava, kuna mwanamziki mmoja hapa kwetu Tz aliomba ushauri jinsi gani awezefanya kutatua tatizo lililoluwa linamkabili.

    Kwa ufupi ni kwamba huyu jamaa alikuwa anasafiri kwenye ngalawa/mashua akiwa na Mama yake, Baba yake, Mke wake na Mwanaye. Kufika katikati ya bahari, chombo kilikumbwa na upepo mkali na kikaanza kuzama. Huyu jamaa alikuwa ni mtaalamu sana katika kupiga mbizi. Hata hivyo uwezo wake unaishia kumuokoa mtu mmoja tu ili aweze kupiga mbizi naye. Ndiyo akaomba wana JF mmshauri amuokoe nani????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Dilemma nyingine bana
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akifanikiwa kumuokoa Mke wake ...oh ..then ... atajitengenezea familia mpya ..na kuujza ulimwengu!!
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mke obvious
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Daughter Usijipendelee. Kwanza nimewapiga karantini wanawake kuchangia ktk thread hii.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mke.
    .
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,721
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Mama tu,
    Wake wa ku-replace wako kibao tu,
    Na baba nae aweza akawa nae si baba yako vilevile,
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mke lol
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama! Kwa sababu mke atamuoa mwingine, watoto atawapata wengi tu, baba hajulikani kama ni halali au feki lakini mama ni mmoja tu na haiwezekani kumpata mwingine tena!
     
  10. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Naokoa mwanangu kwa sababu mbegu zawezakuwa zilikuwa za huyo mtoto mmoja tu ukimuokoa mama utazaa nae?,ukimuokoa baba mtazaa nae?,vilevile mkeo kama mayai ya uzazi yalikuwa yamemwishia yeye au wewe mtazaaje? Chukua chata yako yenyewe ndo itakayokuza ukoo wenu kuanzia kwa wazazi wako hadi ukweni wote watakuwa wanasema MTOTO WA MTOTO WETU.
     
  11. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mtoto wengne they washakula maisha
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amwokoe mwanae!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Mama only.
     
  14. j

    jacob wamalwa New Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila shaka mtoto,mke ni rafika tu,mama na baba yao yashaisha
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    chimuokoi mtu!
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Shark, Unaona ni busara kweli kumuokoa mke wa mtu (mke wa baba) ukamuacha mke wako? Kwa nini usimuache aka-RIP na mme wake? Je ukimuokoa kila siku akawa anakulilia amemkumbuka mme wake utamsaidiaje???? Mwache ampe kampani baba kwani katika kiapo cha ndoa waliapa kuwa pamoja katika shida na raha, Nawe pia uliapa kuwa pamoja na mkeo katika shida na raha!! Iweje leo umuache katika shida peke yake????
     
  17. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Unaokoa mke,mtoto mtazaa mwingine
     
  18. K

    Kwidikwidi Member

    #18
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora niokoe mke maana hata huyo mtoto yawezekana co wako, so bora nichukue ubavu wangu maana niliapa kuwa ntaambatana nae kwenye shida na raha, maradh na uzima hata kifo ki2tenganishe ss iweje leo nimwache?
     
Loading...