Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuoe yupi kati ya huyu mwenye degree na drs la saba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by wiseboy, Mar 25, 2011.

  1. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    hi jf members, mm ni mvulana nipo mwaka wa mwisho moja ya vyuo vikuu hapa Tz. Nilipokuwa 4m 5 na 6 nilikuwa na mchumba ambaye nilimpenda sana naye alinipenda. Nilipokuwa chuo mwaka wa kwnza akapewa udaku naye akaamua kunipotezea, basi nikamtongoza binti tuliyekuwa naye mwaka wa kwanza, japo huyu nililenga awe kuenjoy naye siku moja na kumuacha maana sikumpenda sana, ila baada ya ku do naye alinipenda ile mbaya na kuanza kuniganda kila ninapoenda. Kuona hvyo nikamtumia sms ya kumkataa pia hakusikia, nikampiga hadi kumuumiza pia hakuniacha. Ok nikaamua kuzuga naye maana nilichoka kutoa adhabu, baada ya hapo tukawa tunaishi km lovers kwa sababu yeye ananipenda sana hata hela zake ziko kwenye account yangu na tumenunua naye vitu vingi vya ndani mfn tv, kitanda, kabati, computer, nk. Pia hutumia mzazi wangu hela zake japo hajawahi kumuona. Wakati huo huo yule binti wa darasa la 7 naye aliniomba msamaha nikamsameha pia anasubiri nimuoe. Je nimuoe yupi kati ya hawa? nifaje ili roho yangu impende huyu wa chuo? plş
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    una dhamb ndg yng! Utakuwaje na m2 ucyekuw na malengo nae? Mwogope mungu. Maamuz unayo ww mwnyewe! Epuka kumptezea m2 mda wake!
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    muhimu ni mapenzi..shule si kitu..shule ni yakwake na mapenzi ni yako..
    :smash:
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wiseboy, wewe ndio unawajua hao wanawake...unapotafuta mtu wa kuishi kindoa kuna mambo mengi ya kuangalia mfano upendo wa dhati, utii, kumcha Mungu, kupenda ndugu,mvumilivu, kujishughulisha kimaendeleo, kusaidiana kimajukumu, kujali n.k.. Pia weakness zao unazijua, je utazi-accomodate?
    Kama huyo wa darasa la 7 anaweza kuendea kielimu na una mpenda inawezekana kumuoa vilevile huyo wa chuo unaemsema unaweza kumuoa. Yote haya ni maamuzi yako kwa vile unawafahamu kiundani na vizuri sana.
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    chaguo ni lako je huyo wa darasa la saba ukimuoa utamuendeleza?
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naskitika kuwa jina lako haliendani na matendo yako,kama humtaki mtu ndo umpige!!kwani ungemwambia kwa ustaarabu asingekuelewa!?!naamini kati ya hao wawili una majibu ya yupi unaemuhitaji,nikipima maelezo yako std 7 unamfeel zaidi,,gudluck but u need to change uwe gentleman
     
  7. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    digrii yake si kitu, usiingie mkenge wa kufuata digrii tii kiu yako kwa unaempenda
     
  8. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    asante dada kwa ushauri wako, huyu dada wa chuo ni mvumilivu sana, ni mcha mungu, anapenda ndg zangu ndo huwa anawatumia chumvi. Kwa kifupi wa drs la 7 anamzidi huyu uzuri kisura hicho pekee ndo kigezo
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kaka, ridhika na ULIYE NAYE, anayekupenda kwa DHATI, kwani alikuvumilia hata pale ulipomwambia HUMTAKI. Ulimpiga, akakuganda. Moyo wake uko kwako. Huyo wa Darasa la Saba ni KIGEUGEU! Si alikuacha kwa sababu kasikia maneno ya watu? Sasa kakuona mtu wa maana, una wako ndani, wivu umemwingia, anataka KUKUHARIBIA! Muda wote huo hamjakuwa pamoja, hujui pengine AMEUKWAA? Ukimgusa atakuambia mwende PEKU PEKU, kumbe anataka KUKUINGIZA KWENYE GRIDI! UMEME KAKA! Ogopa!

    Ushauri wangu, huyo uliyenaye, mmesoma wote, hata ukipata tatizo, kwa mfano, ukaumia, ukapata ulemavu, ataweza kukutunza. Huyo wa Darasa la Saba ana ELIMU GANI ya kukutunza wewe? Fikiria na ya baadaye, si ya LEO tu! Umenielewa mdogo wangu?
     
  10. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    hapendi kusoma, na hv sasa anafanya kazi hotelini hapo dar.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    na ukumbuke uzur wa mke co sura ndg yng! Dunia ya leo hakn kuangalia sura coz hta kw wachna zpo zmejaa! Mwoe huyo ulye2tajia cfa zake!
     
  12. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    nakupata my lvly brother. Asante.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
     
  14. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ushantia khasira

    we wala siyo waiz hata kidogo, hebu badili ID hukoo, mxxxxiii!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Chagua unayempenda. Kumuoa mtu ambaye hayupo moyoni ni mateso kwako na kwake pia.
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jina na wewe tofautiiiii
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Makubwa haya... oa wote basi.
     
  19. A

    Ados Senior Member

    #19
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo wa la 7 hakufai ameonyesha ubabaishaji, huyo uliyenaye ndiye mke wakweli anajali na anauvumilivu hizo ndiozo point .
     
  20. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u have spoken my mind
     
Loading...