Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuoe nani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Plato, Mar 18, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashindwa kufanya maamuzi.nisaidieni mawazo.yanisaidie kufanya maamuzi. Nina wasichana 2,mmoja ni mchumba wangu,uchumba wetu una miaka 3 sasa,na tumetoa zaidi ya mahari.nilimpromisse kumuoa mwaka kesho akasema atanisubiri na amefanya hivyo.ninampenda sana.nadhani naye ananipenda.lakini upande mwingine rafiki yangu wa miaka mingi(msichana) mhitimu wa university ambaye aliachana na boyfriend wake na akakaa zaidi ya mwaka bila uhusiano.ikatokea tumezoeana sana ndg zake wengi wakanijua tukawa kama ndugu.mwaka jana nikiwa na mchumba tayari tukaanza kuwa na mahusiano ya mapenzi.akawa anaongea kuwa anaridhika nami hata nikimuoa kwani ananifahamu.sasa imetokea akapata mimba,na yeye kafurahi kwamba si nitamuoa.hajui habari za mchumba wa tangu kabla yake.mimba ina miezi 4 sasa.UTATA: Nimuoe nani kati yao,inaniwia vigumu kuvunja promisse kwa mchumba aliyenivumilia kwa miaka 3 sasa,wakati huohuo inaniwia vigumu kumtelekeza niliyempa mimba na kubadili maisha yake.pili nafikiri nn kitatokea kwa uamuzi wowote nitakaochukua.kwangu limekuwa zito,nishaurini.asante
     
  2. Fanta Face

    Fanta Face Senior Member

    #2
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshahara wa dhambi ni mauti. Unakiri kabisa huyo mshichana alikusubiri tena ukaanzisha uhusiano na mweingine, he kweli wanaume mna mambo duniani huyu lol huoni hata aibu kuzungumza hivyo. wewe tayari sio mwaminifu hupendezi hata kuoa mmoja wapo hufai
     
  3. n

    nasri Member

    #3
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    oa wote, umejitakia mwenyewe!
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tafuta dini inayoruhusu uoe wote uongeze na mwingine,
     
  5. G

    Gathii Senior Member

    #5
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli ulichofanya ni kituko,ndio maana unaona waliochangia wote hawakuficha hasira zao kwako.
    Kwa kweli umemsaliti mchumba wako aliyejitoa na kukusubiri kwa muda mrefu,ingawa umekiri kwetu hujasema lolote juu yake (naamini bado hajui) embu ona si hatari hiyo...lakini pia unamuweka mtoto wako mtarajiwa kwenye mazingira mabaya...nobody can tell you now nani umuoe.
    Binafsi ninachoweza kusema kwanza take time uongee nao kila mtu kwa wakati wake ili kila mmoja ajue nini kinaendelea upande mwingine then ujue kila mmoja amelichukuliaje hilo suala na nini maamuzi yake from there unaweza kuwa kwenye nafasi ya kuamua.
    Lakini lazima ukubali kwamba at last utamuumiza sana mmoja kati yao au wote,na lawama zote unapaswa kuzibeba wewe.
     
  6. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe huna ustaarabu. Utawaharibia wote maisha yao. Kama ulifika kujitambulisha ukweni bado ukampa Mimba mwingine, hata yeye akae tayari ukiamua kumuoa, utaendelea kugawa mimba kwa wengine huko nje.
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Yaani we jamaa hovyo sana hivi ukoje wewe??? Umeshatoa mahari bado unachakachua nje na mimba juu?? Wewe mwanaume mubaya sana SIJAFURAHI
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    marytina unaonekana kukasirishwa kweli!
    kiukweli jmaa hapa amebugi.hadi nashindwa kumshauri.
    kikubwa chakufanya hapa ni kuangalia mapenzi yapo wapi? na kwa muibu wake anampenda sna mchumba wake.so oa huyohuyo.
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umeriharibia siku yangu yote.
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Multiple choice;
    a). Waoe wote kwa maana umejitakia kwa tamaa zako, na uwe tayari kumuongeza na mwingine....! Lakini ujue kuwa kila mwanaume akiwa na wanawake wawili, basi pembeni ana mume mwenzie.....!

    b). Waache wote, na hivyo pia uwe tayari kuendelea na maisha ya ukapera daima huku ukiwa na laana zisizo na suluhisho hadi motoni.....!

    c). Kaa kimya, kwa maana when the time is over, it will tell who you have to marry.....! Na kwa vyovyote uaminifu hautakuwepo kwenye ndoa hiyo daima maishani mwako....!

    d). Yote hayo yakikushinda basi jiue aidha kwa sumu au kwa kamba, ili wote wakukose na uzikwe ukiwa na amani kama ndio kusudio lako....!
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    unatakiwa kuwathamini wanawake na kuwatreat vizuri na sio kama ulivyofanya ndio maana watu wanakushukia kama hivi.
    wa kumuoa hapo ni yule ulietoa mahari kwao na amekusubiri miaka yote hii.
    watu hawaoi mimba au kwa huruma ila unaoa mke kaka.
    nawasilisha
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kaka, inaonekana kwako msamiati kinga ulikukwepa kabisa. Unakula kavu, ulipima na huyo uliyempa mimba? Unacheza makida kwa mamba mwenye njaa kaka. Naungana na wengine mzigo wako huo, kumbuka maamuzi yoyote utayochukua ni kilio kwa hao wasichana. Hukuthamini utu wao wala utu wako. Tubu, fanya toba ya kweli, muombe Mungu kwa Imani yako akusamehe.
     
  13. Y

    Yana Mwisho Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Konakali,
    Hapo kwenye bold ndugu yangu umefika mbali. Hakuna dhambi isiyosamehewa mbele za Mungu, akijiua ni tiketi moja kwa moja jehanamu. Ningekuwa mimi ningetubu kwanza kwa Mungu kwa madhambi hayo kisha niombe uongozi wake ndipo nijue nini nifanye.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda hiyo D ndio suluhisho lake
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Tuko wengi Lutala sio wewe tu mimi ndio kabisa hata chai imenishinda
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kujiingiza kwenye shimo na kushindwa kujitoa.
    oa aliyekuwa anakusubiri kwa muda wote na tayari umeshamtolea mahari na umekiri kwa kinywa chako unampenda sana.
    pia mweleze mapema yote yaliyotokea na umwombe msamaha na kwa upande wa dada mwenye mimba ongea nae kumweleza unamchumba na utalea mtoto lakini hakuta kuwa na mawasiliano zaidi ya hapo.
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Oa mchumba alafu akijakugundua umezaa na mwanamke mwingine kipindi cha uchumba wenu alete varangati...au hata kutaka muachane!!Au oa mjamzito nae akijagundua alikua kiburudisho tu wakati yeye alidhani ndo kila kitu nae aanzishe varangati lake...uwezekano wa yeye nae kutaka muachane upo!!Sugua kichwa...ulivyokua unawachanganya ulidhani ni sifa ehh?Mijanaume mingine bwana!
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Oa MCHUMBA aliyekusubiria Ila JUA ya kuwa hata huyo utakaemuoa akijua una mtoto nje ya ndoa, itakuwa balaa... Hivyo nakushauri mweleze UPUUZI wako wote ulioufanya kwa huyo aliyekuwa na Boi frendi akaachana nae, wewe ukachukua.
     
  19. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :lol::lol::lol: ndo ukome..wakati unafanya uliyoyafanya mbona hukuja JF kutuarifu??
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Taratibu Lizzy Jamani!! Give him a brake.
     
Loading...