Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuhonge nani SUTI TANO ili anipatie ajira?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Wild fauna, Aug 23, 2012.

  1. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wakuu! Salamu. naskia ukiweza kuhonga suti tano kwa viongozi wa juu wa serikali you have greater chance to get sehemu ya kujenga hoteli ya kitalii ndani ya hifadhi ya wanyamapori mfano Ngorongoro.
    Kwa mie nilikua naomba kutoa suti tano ili wanipatie ajira jamani,i'm a job seeker.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umekula nini mchana huu mkuu!??
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhonge kikwete huwa anachukua
     
  4. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Baba v,nimezunguka kwenye maofisi mpaka nimechoka. mchana wa leo nimekula ugali aisee
     
  5. m

    mamajack JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kagasheki balozi,.danya faster foleni ni ndefu mno.
     
  6. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    5 suites is approximately equal to the initial capital to be invested to any business, so i advice you to employ yourself my friend!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. a

    axel fowly Senior Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama uwezo wa kuhonga suti 5 unao unahitaji kazi ya nini mkuu.
     
  8. amu

    amu JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Dah mimi nahitaji hela kama hiyo kufungulia banda
    we unataka kumuhonga mtu ili akuajiri
    dah hii kali mawazo yako mgando sana
     
  9. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,342
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hizo suti km ni za ukweli ziuze utapata mtaji wa kuanzisha biashara ya kukutoa.
     
Loading...