Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuelewe vipi huy demu,,au nimueke kundi gani ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GHIBUU, Mar 7, 2011.

  1. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Niwape story wananguuuu,,,,,

    Nakumbuka nikuwa naishi tanga kwa muda nikipiga mzigoo,natoka asubuhi na usafiri wangu wa maringi mawili narudi jioni au usiku saa moja mbili hadi 8,kila siku mie ndio mbio zangu,sasa kulikuwa na njia sehemu hiyo ndio kila siku napita,kwa bahati nzuri aliletwa mtu mpya kazini kwa work experiance kazini kwangu,si unajua sura za kipemba zinafanana,aliekuja ni mtoto wa bso wangu tumefana sana sikutarajia.

    Basi yule kija sijui alifikia wapi nikawambia njoo kwangu tukae wote kama upo kwa muda,tukawa wote asubuhi tunatoka jioni tunarudi,siku moja narudi kazini usiku nakuta msg kuwa nipige hiyo number kuna wanamke ananitafuta,nikashtuka, daaaaaah nimeuwa au nimetenda nini mimi,nikapuuza,siku ya pili tena nakuta ujumbee..

    mi sikufatilia tena naendela na yangu,siku ya tatu nimepokea barua kunapicha na barua maelezo mengi ya mapenzi,sijui ananipenda na mengi zaidi,lakini barua imeandikwa jina la rafiki yangu ambaye tunaishi wote. alijichanganya,rafiki yangu akawa anaisukumizia mie mzigo,basi nikasema ngo basi asitusumbue huyu.

    Mie nilichofanya ni kumuulizia,nikakutana na mtoto mmoja wa matanii kwangu mnyamwezi,wa kujinata,, hehehe nikamuuliza huyu mtu unamjua kanipa direction anayokaa demu,kumbe nikienda kazini napita kwao hapo huniangaliaa.

    sasa siku moja nikapita usiku nikaita fulaniii kaitikia naaam nikasema njooo,hapo kwao kulikuwa na miti miti ikisha taa ya njee imezimwa kizaa,basi akaja akaniambia ooh baba yupoo baadae,,ah na mimi nikapuuza

    Siku zikienda nasumbuliwa kila siku,basi kuna siku nikaamzukia tena wanaguu,nikamuona njee kwao mchana nikamwita njoo tuongee,basi akaja anaanza kualla mika oh mie nakupenda sana sijui hivi,sasa nikawa najiuliza madhumuni ya barua ni nani alimletea au tunamchanganya sura zetu,lakini poa haya tunaongea.

    Kilichojiri mimi nikamuambia dada ombi nitakukubalia pindi ukifata masharti yangu,sawa,nikamwambia mimi hunijui unaniona tu,akasema ndio,nikamuambia mimi nimetembea na madada wengi sana,ivyo unavyonipenda wewe na ho walikuwa kama hivyoo,sasa cha kufanya kukuonea huruma bora mie nikapime HIV kwanza lakini nahisi tuende wote,ili tujue afya zetu then tuendelee na uhusiano huu,au unasemaje.

    Akaniambia yeye hawezi,dah kwanini anasema yeye anaogopa hawezi,nikamuambia kama ni hivyo basi ,kuotkana mimi nakuonea huruma wewe nisije kuwa mie muathirika nikakumaliza wewe,bora twende wote tukashudie kachomoaa.

    Sasa ndugu zangu watanzania wenzangu huyu demu alikusudia nini ? Kwa nini aliogopa kuenda kupima HIV ? AU LITAKA KUNIMALIZA KWA MAKUSUDI ? nimueke kundi gani mwanamke wa aina hiii..
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kundi la wanawake waoga wasiojali afya zao na kujiamini.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Maswali ya nini sasa na mtu hataki kupima?? Piga chini endelea na mipango yako. Unajiuliza uliza nini sasa kuna muda wa kurisk maisha yako siku hizi???
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    sio wote wanakuwa na ujasiri wa kwenda kupima ongea nae taratibu muelimishe faida na hasara za kupima/kutokupima
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nitakuja kumalizia kuisoma hii story badae!!
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndio maisha bana huyo demu atakuwa ana wasiwasi na njia zake alizopitia
     
  7. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahaa! sa hvi unatafta zile fupifupi.jamaa akivyoandika inazingua kweli halaf!
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nimesoma nikatoka kapa:hand:
     
  9. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kha kumbe wavivu tuko wengi hata mimi nimeishia njiani mwe!
     
  10. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kwa sababu demu alikuwa mzuri god bless her daaaaaamn.... Lakini moyo ulipiga konde niliogopa nikaona bora nijitoe kimaso maso tukapime wote duh.
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Dah, siku hizi ukiona Binti anakufata fata inabidi uwe makini... Aisee pole sana!!!
     
  12. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka anza tena na mita mia moja.. kama anakupenda si mkapime? yeye anataka muchakachue bila kupima.? achana naye endelea na shughuli zako mzee.
     
  13. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nzuri lakini ndefu ntaimalizia baadae kidogo....
     
  14. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    umefanya haraka kumuambia mkapime. ulikuwa umkubalie na kujipatia point 3 za vikisses na touches then ndo unakuja kumuambia. lkn kuwa bize kunamuepusha mtu na mengi...
     
  15. deom2i

    deom2i Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza mdada, anajua jinsi ya kumkwepa mdingi wake...sasa inamaanisha nimtaalamu wa kutoka usiku.
    2. Katuma barua kupitia kwa mashikaji...inawezekana ndio zake
    3. Amekuona wewe mpole na hujui nendo zake....maanake alikopita si kwema sana
    4. Yuko radhi awe na wewe hatakama umelala la mia.....maanake yeye yupo kikazi zaidi...

    Jibu,
    1. Msukume kwenda kupima, akigomaa kabisaa ........KIMBIA MBALI NA BARABARA TUMIA MAIN ROAD, asije kukubaka...ehehhe!!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nimepata tabu kuelewa haya maandishi yako..Unajua kuna baadhi ya watu swala la kupima ni gumu sana kwao kulielewa kutokana na woga
    Endelea kumshawishi labda anaweza kukubali ..Lakini kama ataendelea na msimamo wake basi huna njia nyingine zaidi ya kufanya maamuzi yako binafsi + -
     
  17. LD

    LD JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo na wewe umempenda??
    Hivi mwanaume akitongozwa yeye hazungushi zungushi eeh!! Yani hapotezi muda??
    Haya muelewe kama Demu na umweke kwenye kundi la mademu!!
     
  18. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    sikufanya haraka unajua ningemvamia ningeshindwa kuzuiya hisia zangu,nafikiri suluhisho tosha ikiwa yupo tayari na mapenzi angekulai tukaenda kupima ,,,,,,mimi mwenyewe nilikuwa sijijui lakini nilikuwa na hakika niko poa,ila demu amenipa heart attack lool demu mzuri sana mtaani wote wanamzimia ila watu wa eneo waliniambia ni bahati sasa kwa nini aliogopa kupima..
     
  19. GHIBUU

    GHIBUU JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 2,694
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Tena sana ila tuwe makini sote hata ma binti wawe makini na mimi nilikuwa makini sana,,kupima ndio vizuri zaidi tena kabla ya mazungumzo mukashindwa kuzuiya hisia zetu,zetu pia....sikukusea mazee au vipi ?
     
  20. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama hataki basi alitaka kukuingiza kwenye hesabu...
     
Loading...