Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuapuke vipi huyu msichana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Manyanza, Aug 22, 2012.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakuu... habari zenu

    kuna msichana mmoja hivi kwa nyakati tofauti alishawahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi na washikaji zangu wa karibu na aliachana nao kwa sababu ambazo hakuna msichana anayeweza kuzivumiliana...

    mshikaji wa kwanza aliachana nae kwa sababu mshikaji alikuwa ni mtu wa misheni town, ana tabia za udalali na kudhulumu watu vitu vyao nikawamo mimi alishawahi kunidhulumu pesa zangu na Ipod yangu, hivyo msichana akaamua kuachana na mshikaji...

    mshikaji wa pili alikua ni mtu wa totozi sana kwa hiyo demu uvumilivu ukamshinda wakaachana na mshikaji...

    sasa cha kushangaza huyu msichana ameanzisha tabia moja ya ajabu yaani anakua anajipiga picha halafu anazituma kwenye email yangu au kwenye application ya WhatsApp kwenye simu tangu kwa siku anaweza kutuma hata picha tano kwa njia ya WhatsApp tena picha ambazo ni tata, ameshaanza kunitumia picha mapaja yapo nje kabisa, tumbo lipo wazi na wakati mwingine anapiga picha akiwa amevaa bikini tu na bra.... halafu anaandika maneno machache kama mambo vipi? hello, how is it? good night... anandika maneno ya kawaida tu lakini hizo picha anazonitumia ni utata mtupu.... na mimi sifurahii haa kidogo....
    nifanyeje? na sitaki kumtolea maneno ya maudhi au kumtukana naomba mnipe mbinu za kumkwepa kiustaarabu

    Pamoja wakuu...
     
  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza kuwakandia hao jamaa waliotangulia na huyo demu inaonesha kuwa unampango wa kuchukua mzigo na wewe usijeachwa kwakutoa siri humu jamii .
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    weka namba yake ya simu hapa
    wasamaria wema wakusaidie kuondoa 'kero' hiyo
     
  4. N

    Neylu JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama vipi wee mwambie hivi...Ile picha yako uliyonitumia jana girlfriend wangu kaiona kang'aka kweli hakufurahia kabisa, unaonaje ukaacha kunitumia picha za dizaini hiyo maana utanigombanisha na laaziz wangu!!
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    maji Yashachemka Hayo...kazi Kwako,kwani Unga Na Mwiko Unao!!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    siku hizi wanawake kwa kujirahisisha...mpaka raha manake
     
  7. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kwani we uwa unamjibu akikutumia shenzi wake huo kama uwa unajibu jitahidi kujiepusha kwa kuto kujibu txt zake.sina mengi maana mi mwenye ni muanga wa tatizo kama hilo.
     
  8. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mkuu mwambie huo mpira wa kudunda raha yake ungekutana na kina "Zinedin Zidane"
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    siwakandii hao jamaa ila naongea vitu ambavyo nina uhakika navyo na hizo ndizo sababu zilizomfanya binti aachane na hao washikaji
     
  10. Tungaraza Jr

    Tungaraza Jr Senior Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie kua hufurahii na picha anazokutumia, ila kwa wenye macho kula kuku wa kienyeji huyo!
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hua mimi si mjibu akinitmia kwenye WhatsApp hizo picha zake huwa namjibu text sms ya kawaida tu, mimi nimelileta hapa ili nipate solution ya hili jambo nimkwepe vipi?
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Bahati Zingine...Zinaangukia Ata Kwa Wasio Nazo!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa, siwezi kujihami kihivyo mkuu maana anajua kabisa mimi Girlfriend yuko mbali na mimi ninachotaka nitafute njia nzuri a kumkwepa,
     
  14. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kaka kama jambo hulitaki na hulifurahii sidhani kama unakosa mbinu,au kwa ufupi kaa kimnya atatuma mpaka atachoka atawacha...
     
  15. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    akikutumia Inamaanisha Anahitaji Maoni Yako!!
    Sasa Fanya Hivi Mfano Akianika Paja Nje,Wewe Reply Kwa Kumjibu.."Mh!hili Paja Au Ubao Wa Kusukumia Chapati?"
    Hapo kila Kitu Kitakuwa End!
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    well said mkuu, na mimi anajua kama sifurahii ila basi tu anafanya maana ashanitumia picha kama 18 hivi huwa mimi napotezea tu
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kazi rahisi sana mwambie sijui mke/mpenzi wako kaona hizo picha na amekasirika sana
     
  18. N

    Neylu JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wee nae inaelekea unamzimia kimtindo... Sasa mwambie moja kwa moja kwamba hutaki hizo biashara anazokuletea kwani wewe sio mnunuzi...! Unaogopa nini Kaka??
     
  19. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45


    Mshkaji wa kwanza aliachana nae kwasababu ya uzulumishi, wa pili kwasababu ya totoz basi na wewe muonyeshe kwamba una totoz ataachana na wewe unless unaishi kama paroko lazima akusumbue. Tafuta totoz wa kutosha wa kutesa nao hata kwa mwezi na yeye umualike ili aone lazima ataondoka hiyo ndio shortcut way.
     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haahaaaa hapa umenena, lakini inatakiwa staha iwepo, kama kuna moja ametuma asubuhi anaonyesha tumbo lake na amevaa bra tu
     
Loading...