Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimuambie nisimuambie my friend wangu huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Apr 8, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele wanajamvi,ni hivi nina marafiki zangu wawili ambao wao hawajuani bado ila mimi ndio nawajua
    Sasa rafiki yangu no 1 alikuwa na my girlfriend wake kwa muda mrefu tu,akaamua kubadili makazi na kwenda mji mwingine na aliondoka na huyu my girlfriend wake.
    Sasa rafiki yangu no 2 ndiye niko naye sasa hivi,weekend hii akaniita kwake ili anitambulishe kwa my new girlfriend wake mpya,sasa ile naingia katika nyumba ya huyu rafiki no 2 nikamkuta huyu mwanamke wake mpya ndiye aliyekuwa my girlfriend wa rafiki yangu no 1,nilijizuia na yule mwanamke naye akajizuia kana kwamba hatujuani takatambulishwa tukapata lunch na vinywaji vya hapa na pale.
    Binafsi kichwa kinaniuma
    1.Nitaanzaje kumuuliza my friend wangu no 1 kuhusu huyu mwanamke wake kama bado wako pamoja au wameachana?
    2.Je?nimuambie rafiki no 2 kuwa huyu my new girlfriend wake mpya alikuwa au bado wako pamoja na rafiki no 1 maana bado cna uhakika kama wako pamoja au wameachana.
    Nikikaa kimya cku wakija wakikutana maana mie ndiye kiunganishi wa hawa marafiki zangu wawili wataniweka ktk kundi gani maana cri naijua?
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mhh wknd njema
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    My girlfriend wa rafiki?My friend wako?Andika lugha iliyonyooka upate ushauri ulionyooka!
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yani my friend wake namba1 ana my girl friend wake ambaye my friend wake namba2 ndo anaye kama my girl friend wake....hhahahahahaaaaa udhungu bwana.
     
  5. P

    Pokola JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :disapointed:
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi lugha nyingine hizi bwana, haya kama unamawasaliano na huyo shemeji yako, yani huo binti, ongea naye kiafiki,
    Yani ni ile umamwuliza habari yake na ya jamaa mwingine huyo, vip imekua je na mambo kama hayo.
    Huyo binti nahisi ni rahisi zaidi kukupa habari yake na huyo kijana mwingine.

    Hao vijana waache kwanza, usije ukalikoroga ukashindwa kulinywa.
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari yako Byarugaba
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje marafiki zako wanatoka na 'my girlfriend' wako nawe uko mpole tu ? au wewe ni mshikapembe ? wakakuchukulia mpaka 'my new girlfriend' we kweli mvumilivu hahaha!
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kizungumkuti mins lugha ulotumia. My girlfriend Wang Sachs my gain yet will tell.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hujaelewa,huyu ni my girlfriend wa rafiki zangu,wala sio my girlfriend wangu.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukishasema my girlfriend ni wako hawezi kuwa wa rafiki yako wa rafiki yako ni his girlfriend.
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ok mkuu lugha za kujifunzia ukubwani zinasumbua kdogo.ahsante kwa kunirekebisha
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu muulize my friend wako no.1 kama bado anakamua huo mzigo, kama bado mwambie huyo my friend wako no.2 kuwa my girlfriend wake anajamaa yake wa longtime ambaye ni my friend wako no.1 at the same time na myfriend wako no.1 naye ajue kuwa huku aliacha kicheche... then hakuna atakaye kulaumu kati ya hao my friends wako wote!!!
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Punguza kutembelea michuziblog najua umetoa huko na sasa anaenda Marekani itabidi arekebishe lugha.Nimewahi kusoma kule 'my girlfriend wakike' nikawaza kama mwandika comment ana 'my girlfriend wakiume' pia hahaha!
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mie ndio nataka niingie huko nijionee mwenyewe. Thanx kwa hii link
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante kwa ushauri nasaha nitafanya hivyo.
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huyo my girl friend stil yupo na huyo no.1? Hebu weka mambo sawa!
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi naona haya kuhusu pigaa kimyaa...unaweza kutaa huyo rafiki yako number mmoja alikuwa anapitaa tu,huko alipo ana kifaa kingine..we mwuheshimu kamaa shemeji yako kwa rafiki yako wa pilii.ni hayo tu
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo ndio bado cjajua maana walibadilisha makazi na kwenda mji mwingine ndio maana kchwa knaniuma nimpigie cmu nimuulize kamabado wako wote au la
     
  20. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna njia nyingi za kutatua matatizo ila kwngu mimi nakupa hizi tatu..
    1.kukimbia tatizo na linawezekana tu na wengi wamefanikiwa.
    2.kupambana na tatuizo na wengi wamefanikiwa pia.
    3.kunyamaza kimya ina tatizo litapita lenyewe na mimi huwa naitumia hii
    maana huwa sipotezi nguvu zangu kwa wingi

    njia hizi ni bora na pia zina madhara kama hujasoma mazingira tofautitofauti
    ya kuzitumia na usikurupuke tu inahitaji utulivu.
     
Loading...