Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuache au?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zayn stunning, May 4, 2012.

  1. z

    zayn stunning New Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm ni dada wa tz, yaani mbongo mwenzenu nina matatizo kwenye mahusiano yangu naomba ushauri.......... niko na guy 1 2likua na relation nzur kias miaka 3 iliyopita then 2kawa apart az i went far kwa masomo (mikoa tofauti ila ni hapahapa tz)! 1 day 2kakutana facebuk 2kaanza relation tena, ila kuna vi2 ananiboa na ninajiuliza je ananipenda au vp, anaweza akajikausha asipige simu kwa 2 days na siku akipiga anadai amenimiss!

    Pia anapenda kunisimulia stor za ma ex gf wake wat is ths ............ shud i quit o? i tok to him mra nying bt anarudia same mistakesanadai ye honesty sana thts y anasema kila k2 na haoni if its aproblem, anahis nina wivu sana ila si kweli i thnk hii ni kawaida kwa kila girl (kutotaka kusikia about x gf wa bf wako)............ pliz help!
     
  2. DERICK2000

    DERICK2000 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwache huyo.hajui mapenzi.
     
  3. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Fuata moyo wako
     
  4. mdida

    mdida JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sepa faster wala usigeuze shingo
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    icho kitu feki tafuta original humu humu jf mi mwenzio nshapata dadaaaa!!
     
  6. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajitambui huyo.Sepa haraka.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uamuzi wa kuwacha ni wako, nashangaa mtu akitaka kuwacha ka boy friend/girl friend kake lazima aje kuomba ushauri :bounce:
     
  8. r

    r2ga JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    sepa! yanini kujitesa nafsi.
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwani simu yako wewe ina uwezo wa ku'receive calls' tu?
     
  10. nameless girl

    nameless girl JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 3,784
    Likes Received: 579
    Trophy Points: 280
    mwanzo alikuwa hivyo? kama kabadilika achana naye anakupotezea muda tu.
     
  11. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nyie wapenzi aina gani mnaoachana baada ya kuwa mikoa tofauti?
    Mmekutana wote ( ) jaza mwenyewe
    OTIS
     
  12. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sema na moyo wako na kisha chukua hatuaKama anyoyafanya huyapendi na umeshamwambia na habadiriki, Tafuta jinsi ya kumbadirisha ili usiendelee kuumiaKama moyoni unaona ni heri kumvumilia huyu, endelea tu kuvumilia
     
  13. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huyo hakupendi tena wala nini . inawezekana uliomuonjesha mapema.
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Labda hana experience kwenye mapenzi
     
  15. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ipokutafuta hizo siku mbili we unamtafuta, au kwa sababu we ni she ndo utafutwe tuuu wewe, hebu take trouble kama wiki nzima uwe unampigia then uache uone na yeye atkupigia au ataacha..akiacha mwage hafai, kuhusu story za ex wake akikupigia usimsaport kaa kimya atajistukia ataacha akiwa kinganganizi na hizo story piga chini huyo hajitambui
     
  16. marrykate

    marrykate JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dunia ni yako, chaguo ni lako

    kama huridhiki kuwa single ni bora zaidi
     
  17. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,415
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    hapo tu mie ndo namshangaa huyu dada, kama hapigi simu na wew si upige bhana,..
     
  18. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    angalia kama unaweza kuvumilia,vumilia.kama huwezi na unaumia moyoni sepa...life is too short ila hujasema na wewe unaweka effort gani asipopiga simu ,unampigia au na wewe unauchuna?
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    tafakar chukua hatua!
     
  20. m

    mfu Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fuata moyo wako mapenzi hayana ushari coz kilichokufanya umpende mtu wakijua mwenyewe na reasons ya kuendelea nae au kutoendelea nae ipo moyoni mwako usiache angali unapenda
     
Loading...