Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimuache au nimvumilie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zacharia elieza, May 5, 2012.

  1. z

    zacharia elieza New Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumpenda nilimpenda sana mpaka nilifikia hatua ya kumtorea barua ili awe wangu wa kufa na kuzikana,ila tatizo likaja baada ya kutoa barua kwao binti kawa na kiburi kama nini sijui,tofauti kabisa na mwanzo yaani anataka kufanya vitu anavyotaka yeye ukisema umuelekeze kosa hapo ni ugomvi tu!sasa mi nashindwa kuelewa ndo kagundua kuwa nampenda ndo maana analeta visa au nini.Sasa ndo najiuliza nimuache au nivumilie atakuja kubadilika
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kumtorea = kumtolea

    unaposema 'ulimpenda' ina maana mapenzi yamekwisha?

    Moja ya silaha ya mahusiano ni communication, je umezungumza na mwenzio kuhusu mabadiliko yake ya tabia?
    Umezungumza nae jinsi unavyojisikia?

    Kwa upande wako unazungumza nae vipi? Kwa heshima na upole au kwa ukali na kushurutisha?
    Kumbuka heshima ni pande zoye mbili na ukishurutisha pia huleta kutokuelewana.

    Je anapokataa kufanya yale unayomweleza, na kufanya anavyojisikia , hayo anayoyafanya ni kwa manufaa yenu wote wawili? Je yanalengo la kuboresha future yenu?

    Vunja ukimya mkuu, zungumza na mwenzio, ndipo utakapopata jibu kama umwache au uendelee nae, bila kusahau yapaswa ujinguze pia mapungufu yako na urekebishe.

    Future ya mahusiano yenu ipo mikononi mwenu
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    kalogwa na shangazi yake,hataki aolewe lol....

    ha ha haaa
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh . . . .
     
  5. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ongea nae muelewane inawezekana ameshampata kilaza ma mjini
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ongea nae labda ulikuona mshamba wa mapenzi ndio kiburi kikazidi.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tishia kumpiga chini... akichukulia poa ujue huna chako, chapa lapa
     
  8. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    muwekee misimamo ya kiume, hataki kujirekebisha mwambie nakumwaga japo nimeleta barua kwenu usiogope kwamba atasema uhusiano uishe kwani hapo ndo utajua kama kweli anakupenda au la...yataka moyo kidogo hasa kwa mtu unayempenda lkn itakusaidia kujua ukweli
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mpende akupendae:wink2:
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani mbona uko too general? ila kama alivyo sema boss ni utani lakin kweli. mwambie humpendi tena uone atakavyo act.

    lakini pia nikupe angalizo, kuna mabinti ambao ni good pretenders ambao hawa huwa wanaweza kupretend for a while hadi apate anachokitaka. na huenda yeye kajua kuwa kutolewa barua basi ndio mwisha kashakuwa mke na usikute kashaanzataratibu za kuandaa k/party na s.off wakati wewe huko bado hujafika. kuwa makini sana mwambie kabisa tabia yake inamfanya upendo wako kwake upotee. yawezekana yuko kimaslahi zaid. stail ya mjin si unaijua?
     
  11. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wewe hujabadilika??maana usijekuta wewe mwenyewe ndio chanzo cha mabadiliko..
    Zungumza nae kwa upole,mueleze kilichopo kwenye moyo wako kama anakupenda kweli atajirekebisha..
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole ila katika mahusiano a hasa kuelekea kwenye ndoa kuna mambo ya msingi yapaswa uyaelewe na ndo yatakupelekea kwenye maamuzi
    1. heshima
    2. kusikilizana
    3. kuelewana
    4. kuthaminiana
    5. kujitambue
    6. nk
    sasa kama hamwezi kusikilizana kwa sasa je baada ya ndoa kitafuata nini????
     
Loading...