Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimtongoze au nimkaushie??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ENGINE CONTROL, Feb 17, 2012.

  1. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #1
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna msichana 1 nimempenda ila yeye simuelewi elewi.

    Ni hivi mara ya kwanza mwaka jana mwez kama wa 5 nilimtongoza na akanitolea nje na kunitukana sana matusi.Cha ajabu some time alikuwa ananipigia simu tunaongea fresh ila nikimtumia sms ihusuyo mapenzi anang'aka na kunitukana sana cha ajabu kingine kwa dada zake marafiki zake anasema kuwa mim ni boyfriend wake. Nilimpotezea kwa mda sana mpaka mwaka huu naona sasa amekuja kwa kasi ya ajabu sana some time ananipigia simu na kunitaka niende kwao mim sikwenda akanilaumu sana,na anandugu yake anakaa mitaa ya home now amekuja na kasema amekuja kwa ajili yangu na yupo hapo kama wiki 2 na kafanya hivyo baada ya kumzingua kila alipokuwa anakuja nilikuwa namkwepa kuonana nae na kumwambia daily narudi usiku hivyo yeye kaamua kuchukua uamuzi huo ili apete onana na mim.

    Msaada wenu je?? Nimtongoze tena au nimpotezee??

    Kinachonikata maini mara ya kwanza nilipomtongoza alinitukana sana matusi na kunikejeri kwa maneno ya dharau.
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa wewe faaalla nini, hapo kuna kutongoza? nenda kale ngoma tu, angalia lakini? kapimeni wote wawili kabla hamjafanya hako kamchezo, maana mdudu siku hizi kawa sugu.
     
  3. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    poa mkuu nimekusoma
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    If I were you I wouldn't even burn a single brain cell thinking about her.

    One, she's probably confused and doesn't know what she wants. And you really don't wanna hook up with someone like that who can pull a switcheroo on you without cause or any warning sign(s) whatsoever and leave you hanging in the air. I bet you wouldn't like that to happen to you.

    Second, unless you know her love life very well, she could very well be on the rebound and just wants to use you as a transitional sidepiece. Now, do you really want that?

    Third, she could just be playing mind games with you. Be careful.

    So unless you are feeling her in some kind of way, I'd advise you to just keep it moving.
     
  5. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu darasa la 4 ngumbalo na lugha uliyoitumia duu??
    Tafsiri mkuu zaidi ya hapo 3-0
     
  6. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huna cha kuandika wala kufikiria? Kama angekuwa dada yako ananifanyia hivyo mimi ungeshauri nini?
     
  7. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    muuzie jini moja asikataliwe tena
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280
    Wewe kijana, unaamkia kutongoza asubuhi mapema hivi. Ngoja kupambazuke, watu wajadili mambo ya kujenga nchi, we unaamkia ku*****
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huna haja ya kumtongaza tena ni zamu yake ya kukutongoza wewe!
     
  10. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Wewe kijana, unaamkia kutongoza asubuhi mapema hivi. Ngoja kupambazuke, watu wajadili mambo ya kujenga nchi, we unaamkia ku*****

    Kujenga nchi? Nchi gani wakati wajenzi wenyewe wanaiba kila kukicha na visingizio viiingi vya kijinga jinga.
     
  11. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si ndio ujenzi uliobakia mkuu wa kuijaza nchi.
    Ujenzi mwingine umetushinda hata nepi tu tunashindwa kutengeneza.Maji ya kunywa tu ni ishu kubwa lita 1 now inauzwa 700-600.
    Au wewe unataka ujenzi upi??
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    kusoma yhujui,

    hata picha tu????

    kwamba huyu ni mbwa ama mbuzi.
     
  13. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unamtaka wa nini wakati yeye alishakuambia hakutaki na amekutukana? mie msichana wa hivo huwa sirudi hata kidogo.
    Tatizo langu mie nikimwambia msichana akileta sitaki nataka mie naondoa mguu mapema coz huwa sitaki kuumiza kichwa kwa jambo hilo naumiza sana kichwa ofisini na mambo mengine si kumtaka mtu.
    Good day
     
  14. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hujapenda wewe! Kama kuna uliowapenda hawakukuonyesha nini thamani zao! Kurudi utarudi na kubembeleza utabembeleza ooh i like watu wa namna hii misimamo yote nilikuwa naipindua upside down!
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    aisee! JF bana
     
  16. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Unaweza kukuta alikuwa sildi ndo maana alikuwa anafanya hivo.
     
  17. m

    mkazamjomba Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unafuta sifuri na kuandika ziro?
     
Loading...