Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimshaurije mie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nambe, Aug 6, 2012.

  1. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    leo niko na mishe zangu, nashangaa bi mdada huyo
    Ni wifi ambaye pia ni rafiki yangu kipenz, kama wiki tatu zilizopita waligombana na kaka yangu ambaye ni mpenz wake, yy akaamua kuachana nae, kwa madai kuwa amaemchoka, ni kweli huyu bi mdada anampenda sana hy my bro na amefanya mengi kwa ajili yake.

    kuachana huku kulienda sambamba na kubadilisha namba ya sim, na kujiondoa fb lakini pia na kuanzisha mahusiano mapya na jamaa ambaye alikuwa rafikiye wa kawaida ingawa alikuwa akimtaka siku za nyuma. penz hl jipya likapamba moto so wikend ya wk hyo wakaenda zenj kujipa raha, bi mdada aliporud job j3, rafiki wa mpenzi wake huyu mpya ambaye ni rafikiye pia akamfata kwa ofice na kumwambia kuwa my baby wake ana mawasiliano na x wake( yaan huyo mpenz mpya bado anawasiliana na x gf wake), bi mdada akaamua kumuuliza mwanaume, mwanzon hakukubali ila alipobanwa akakubali kuwa ni kweli kuna tyms huwa anammiss x wake, rafiki yangu wifi huyu kuona hvo, akampiga chini jamaa huyu na kurudiana na my bro ambaye siku zote alikuwa analia akiomba msamaha wa wifi yangu huyu bila kujua wifi alikuwa ameshapata kifaa kipya, so wakarudiana tena.
    hii leo wifi huyu anakuja hapa akiwa analia kisa my bro amemwambia hana uwezo wa kuoa kwa sasa na hajui ataweza lini wakat mdada alishatoa taarifa home na jamaa mwenyewe alienda kwa akina mdada mwez wa tano mwaka huu na kudai anataka kuoa mwez wa kumi na mbili mwaka huu
    mdada anawaza atawaambia nn wazaz, ananiomba ushaur aachane na bro wangu au afanyaje kwan anaona kama anampotezea muda, wamedate 4 4 years, nimshaurije huyu dada.......................
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kitu kimoja kuhusu mimi ni kuwa

    kama wewe ni best yangu na ikatokea uka date dada yangu
    au aunt yangu....URAFIKI UNAKUFA SIKU HIYO HIYO...

    Tunasalimiana juu kwa juu tu......


    inapunguza stress nyingi kama hizi.....
     
  3. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    amekuwa rafiki yangu sana baada ya kuwa na my bro
    halaf ujue una point coz wakat wameachana na bro wangu, bro alikuwa ananpigia sana akiniomba nimsoundishe sweet wake, yaan nlikuwa najiona msalit balaa coz nlikuwa najua wifi anatesa na njemba ingine na cwez kumwambia hlo bro coz wif naye ni rafiki yangu
    ila sasa ndio ishatokea cjui hata nifanyaje yaan, huwa nachukia sana kuwa kwenye situation ya namna hii
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    na kaka yako akijua
    ulijua yuko na njemba nyingine...
    atakuona msaliti pia lol

    halafu hili jina lako hili....lol
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa nilipo najiona bonge la msaliti, mwanzon tulikuwa tunachat sana fb, video call, bt now hata fb siingii coz cwez kumwangalia usoni vle najiona msaliti

    jina langu limefanyaje????
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, mabinti wa mjini wanazigawa tu kama za wengine vile.
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yaani wanagawa 'k' utadhani wameachiwa na wenzao kuwashikia!
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh, n switching wapenzu imekuwa rahisi kweli'
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Huyo binti hamfai kaka yako. Mwambie tu aachane naye na baadae mwambie kaka yako kuhusu huyo binti kuwa na njemba jingine walipoachana.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    Wanataka na wao waonekane wa MUJINI....na hawako nyuma kabisa katika shughuli za ugawaji.

     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Kama mbio za vijiti vile.
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    from the look of things, inaonekana binti ana pesa ndefu ndiyo maana anabadilisha mijamaa kama mashati wakati kaka mtu yuko 'apeche alolo' ndiyo maana anamng'ang'ania binti..... i stand to be corrected, though
     
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hapo si ndio ushoga unanoga jamani..
     
  14. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wenyewe huwa wanadai eti sio sabuni hivyo haiwezi isha asilani.
     
  15. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huu nao ni ushauri pia
     
  16. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwambie atulie apate jibu la moyo kwani juzi tu katoka kwa jirani kurudi kwa kaka
     
  17. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    maprosoo avata yako inanitisha sana.
     
  18. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka unampenda kaka yako,, naomba usikubali muunganiko wao na huyu binti mwisho wa siku atamletea UKIMWI,,, na mzigo na gharama za kumuuguza zitakua juu yenu... FIKIRI CHUKUA HATUA.. nawasilisha
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Girls of today! They drink and cheat like their fathers!
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    huyo kaka yako sio muowaji....amwache tuu dada wa watu. wee miaka minne bado wangoja nini
     
Loading...