Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimshauri vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Joseph, Aug 4, 2010.

  1. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nina rafiki yangu na alikuwa katika mahusiano na dada mmoja ambaye wakati huo alikuwa na boyfriend wake ila bado walikuwa hawafikia kuwa wachumba,pia rafiki yangu huyu nae ana mwanamke wake ambaye wamedumu kwa muda mpaka sasa.
    Tatizo ni kwamba huyu dada anaolewa mwisho wa wiki hii huku akiwa na mimba ya rafiki yangu wakati muoaji hajui kinachoendelea,na bibie bado kadata kwa rafiki yangu na anasema anaolewa tu kwa kuwa ni heshima kwake na kwa wazazi wake.
    Je mtoto akizaliwa jamaa atakuwa na haki ya kuwa na mtoto wake kama akitaka?
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hapo hakuna ushauri! ni kumwambia huyo bibi harusi aache utovu wa adabu!

    reason behind.
    1) atafungaje ndoa na mtu mwengine halaf chakula ya ndoa akampe njemba nyingine (iko wazi kwamba atafanya infidelity after ndoa)
    2)atambebeshaje jamaa mimba ambayo sio ya kwake
    3) atampotezeaje bwanaharusi wakati wake na interest zake.
    4)hivi ni kwanini anajiforce na fake love.
    5) anatunza heshima gani wakati heshima kubwa ni kuthamini anaekuthamini?
    6).................................
    7)................................
    etc

    nyambafff! hii post imenipotezea apetaiti yangu ya ugali.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ooh my god nimekosa hata la kusema hapa..hivi huyu dada kama anampenda mwanamme mwingine kwa nini amekubali kuolewa na huyo jamaa .?hatari...
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna watu wengine wamekuja kuongeza idadi ya wazembe tu ulimwenguni including huyu biharusi. huyu hataki ushauri anataka bakora tu.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    huyu dada ni selfish kupita maelezo!

    anajali heshima yake na wazazi wake tu? what about her kid? what about mwanamme anaemuoa?
     
  6. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Jamaa anayeoa kwanini hajui kama mke wake mtarajiwa anamimba?
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    i got the right to remain silent....:tape:
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hakuna ushauri hapo. sidhani kama kuna mapenzi ya kweli kwa hao wanaocheat. huyo kaka angekuwa anampenda kweli huyo dada na hivi anajua ana mimba yake asingekubali aolewe na mwanaume mwingine. na huyo dada anamdanganya tu huyo kaka kuwa anampenda, hana lolote. waache kama ilivyo na pia waache kudanganyana
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Arrghh ndio maana wengine hatutoacha maisha ya pizza na bia..Upupu tu...
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    kweli kuna watanzania milioni moja na nusu wenye matatizo ya akili....

    kabisa kabisa.....ni kweli.....
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Haya ndo tunayaita makosa ya kiufundi. Nitarudi na kaushauri zaidi
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Waliochangia wote mbona mnakwepa swali hili? maana dhumuni la mtoa mada ni kupata jibu la swali hili !!! hayo mengine ni blaablaa tuwaachie wenyewe!!
     
  13. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    We ndio muhusika wa Mimba??
     
  14. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ni kwa sababu akili zake zinamtosha yeye tu..hana tofauti na walioko wodi za vichaa sema hawajamshtukia tu..
     
  15. RR

    RR JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Bado nasimama katika mstari wa haki yangu.....:tape:
     
  16. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Depending on hiyo mimba ni muda gani, huyo dada naona badala ya kupata hiyo heshima anayoitaka kwa kuolewa huenda akapata aibu ya mwaka kwake na kwa wazazi wake. Kwanza akiolewa sidhani kama atatulia kwa mme, na mme akijashtuka mimba si yake, au hata bada ya kujifungua akishtukia mtoto si wake itakula kwa huyo shemeji yako!
     
  17. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamaa anajua kuwa mimba ni yake ila asichojua ni miezi mingapi kutokana na yeye kuwa ni mtu wa kusafiri mara kwa mara.
     
  18. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wadau kwa taarifa rasmi ni kuwa leo ni send off ya huyo bi dada
     
  19. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ohooo! Anaomba ushauri wakati mambo yameshaiva? 'Anatutry' nini?
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Inafungiwa wapi hiyo ndoa nikaweke pingamizi la haki?

    Hivi Joseph hebu geuza picha iwe rafikiyo ndo nafanyiwa haya; achana na hiyo iwe ndio wewe ama mdogo wako ama kaka yako ama yeyote anayekuhusu!

    Piga picha halafu uone unyama unaoshiriki kumfanyia binadamu mwenzio haki yanai LAANA na iko juu yenu nyote hata kama itawachukua 50 yrs am telling you MUNGU HAJARIBIWI hivyo hata siku moja!
     
Loading...