Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimsaidieje ndugu yangu huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by noella, Jan 23, 2012.

  1. n

    noella Senior Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wapendwa natumai mlikuwa na weekend njema.
    Naandika kwa niaba ya cousin yangu ambaye tumetokea kuwa ndugu pamoja na marafiki sana. Anahitaji ushauri. Swala hili limemtokea jana na hivi sasa kachanganyikiwa hata kazini amegoma kwenda.
    Alikuwa kwenye mahusiano kwa miaka saba na ana mtoto mmoja mwenye umri wa miaka mitano. Siku zote wako kwenye uhusiano mkaka ameonyesha kumjali na kuwa hakuna mwingine zaidi yake. Mwaka huu walikuwa wamepanda or rather yule mwanaume alimwambia kuwa atakuja kutoa posa hivi karibuni kwenye mwezi wa tatu. Dada anajulikana na ukoo mzima wa mwanaume alimpeleka kwa mara ya kwanza kijijini kwao mwaka jana disemba.
    Sasa basi,tatizo ni kwamba,jana katika maongezi yao,kijana akatamka ninanukuu "kila ninayekuwa nae tunaendaa wee lakini namwona puu wewe ndio my best hakuna anayekukuta". Mdada akapaniki kumbe muda wote huo jamaa alikuwa anamchora,kumbe alikuwa akidate wanawake wengine!kumbe alikuwa hayuko serious nae!anajiuliza ya kuwa what if angepata mwenye sifa anazotaka si ndo angemdump for that somebody. Jamani cousin yangu alichofanya ni kumfukuza kijana wa watu na kumwambia aende akaendelee kusearch. Anasema kinachomuuma ni kuwa kuonwa mjinga,ina maana kijana angekaa kimya tu asiseme si maisha yangeendelea kwa nini amwambie.
    According to binti ni kwamba kijana kamwambia anachojua yeye anamuhitaji kwenye maisha yake. Binti kawa mbogo hataki kumsikia na jamaa kamwambia kuwa anamtesa mtoto kwa ajili ya ujinga wake na kama ameamua hivyo basi hataki hata kumuona mtoto akikua atamtafuta baba yake na akiumwa asimwambie afe nae mwenyewe kwani ana card ya medical insurance. Binti kachanganyikiwa atamsomeshaje mtoto peke yake. Ameona wanaume wote ovyo haamini tena mwanaume anasema ataishi single for the rest of her life.
    Kwa kweli mimi naona amekata tamaa ya maisha ndugu yangu huyu mana hata kazini leo amekataa kwenda yupoyupo tu kama mjinga haongei na mtu hataki kula halii,afadhali angelia ningejua moja uchungu unatoka but ye anatoa macho tu.
    Jamani nisaidieni cha kumshauri huyu my dearest cousin sitaki kumpoteza. Anajiuliza sijui arudi for the sake ya mtoto ila hapohapo anasaema hatosahau. Hadithi ni ndefu ngoja niishie hapo kwa sasa nawahi job mie. Mchango wako wenye busara utamsaidia huyu binti. Shukran.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Jamaa kaamua ku confess, nadhani mdada alitakiwa ashukuru Mungu na maisha yaendelee. Alichokifanya ni kususa, nashauri amrudie Jamaa.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Muambie achukue muda kutafakari na kufanya uamuzi. Hahitaji kuamua leo na asubuhi hii, alishamfukuza yeye aende kazini. Akitoka kazini atafakari anachotaka, kutoenda job si ndo ndoto zote anazizimisha sasa?
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mwache tu ashukuru na waendelee kuishi kwa ajili ya mtoto. Yeye pia ana makosa mahusiano ya miaka 7 na hamjaonana, yaani ningekuwa mimi ningeshasepa zamani kuliko kuupotezeana muda, 7 years yaani muda wote huo inamaana jamaa alikuwa not ready for commitment ?

    Wanaume bana!!
     
  5. n

    noella Senior Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamaa anasema alikuwa anatafuta maisha kwanza hakuwahi kufikiria kusettle na kuoa until last week na ni bora aseme ukweli,na on the process bado alikuwa anatazama nje kama kuna anayemfaa kuwa mke zaidi ya cazo. Mwe!!nimemuacha kitandani cazo kagoma kwenda job anawaza kumwachisha mtoto shule aliyopo amtafutie nyingine ambayo anaweza kuafford. Namuombea kwa Mungu,mmh!
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mpe pole nduguyo,
    Ila mwambie tu avumulie arudiane na bwanake walee mtoto, kama maamuzi hayo magumu ya kuachana ilibidi achukue kitambo kabla hajazaa ila sasa hvi ni too late.
    :A S-coffee:
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhh huyo mwanaume nawasiwasi na akili zake,sasa wamegombana wao mtoto kaingiaje???alikuwa anatafuta sababu na mtoto alimuona kama mzigo,nduguyo akae akijua baba mtu hana mapenzi na mwanae,mapenzi ya baba na mwana yameshikiliwa na penzi lake yeye kwa baba,ni sawa kabisa amuhamishe mtoto shule ampeleke atakayoweza kulipia ili litakalotokea akabiliane nalo,na swala la kuendelea na huyo mwanaume o kumuacha ausikilize moyo wake..
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,165
    Trophy Points: 280
    sasa kuna baya gani hapo? si jamaa amemueleza ukweli tu? na jamaa si ndo kaamua kuwa huyo cousin wako ndo anafaa kua mkewe ndo maana wanaenda kutoa mahari na kufanya taratibu za kufunga ndoa? mwambie arudi kwa mwenzie waongee wayamalize.

    wenye ndoa zao tu wanaibiwa sembuse girlfriend na boyfriend

     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni jambo la kushukuru mungu kupata mwanaume ambaye anakubali kusema ukweli. wanaume wengi ni walagai. sioni anachokisusa hapo ni kipi ilihali akipata mwingine mchezo ni uleule. hakuna binadamu ambaye ni mkamilifu. amrudie jamaa na maisha ya songe mbele.
     
  10. h

    hayaka JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningekuwa mimi ningejifagilia mbaya, kumbe jamaa kazunguka kote na hakuna wa kunizidi!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    La mwambie arudi tu wafunge ndoa waanze maisha katika wengi kachaguliwa yeye na imani jamaa atabadirika caiuse kaongea mwenyewe kwa kinywa chake
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa hapo alipenda kuambiwa au kusifiwa kwa aina gani?? anasifiwa analaumu na kuachana na mtu
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    huyo cousin wako anahitaji to grow up
    wapo wanaoambiwa moyo wangu haupo kwako
    na kuoa ii tu mtoto asiteseke
    yeye angefanyaje hapo
     
  14. n

    noella Senior Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Yaani makubwa haya,jamaa nae eti hajaenda kazini analewa tu nyumbani ananambia my cousin anamfrustrate anaharibu plan zake za maisha zote. Hahaha ama kweli mapenzi kizunguzungu.jamaa ananambia ni ukweli nimemwambia hivyo sasa yeye si angefurahi amewin game. Hahaha kweli mapenzi hayana mtu mzima.
    Nilichoweza kumwambia my cazo aingie Jf asome maushauri hapa na aburudike badala ya kulala na kutoa macho nyumbani. Asanteni kwa michango yenu wapendwa.
     
Loading...