Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsaidieje huyu dada.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Landala, May 19, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huku mtaani ninapokaa kuna dada mmoja jirani yangu ameniomba ushauri kuwa jamaa yake hajawahi kumfikisha kileleni toka waanze uhusiano wao miaka 3 iliyopita,nimemuuliza kama jamaa huwa anamuandaa kabla ya game amesema ndio.Ndugu wana jf wenzangu naomba mtoe ushauri kwa huyu dada.
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hajafikishwa kajuaje kuwa kuna kufika kileleni?
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF imekwisha hadhi siku hz swali gani sasa hili
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    nipe no ya simu ya huyo dada nimpe ushauri sahihi zaidi...
     
  5. x

    xman Senior Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza ameshamwambia huyo mpenzi wake kwamba yeye hafiki kileleni?
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Wamehalalisha uhusiano wao?? yaani kuna chembe chembe za ndoa??
    Nani alimwambia kwamba hafiki kileleni?? Na amejuaje anahitaji kufika kileleni??

    Aende huko alikosikia!
     
  7. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hana simu
     
  8. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kaisha mwambia lakini jamaa akamwambia atajitahidi kuongeza mautundu lakini huyu dada anasema hakuna mabadiliko yoyote yaliyotokea mpaka sasa.
     
  9. x

    xman Senior Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo magumu, huyo mwanamke pamoja na huyo mme wake wajitaidi wote wawe wabunifu katika huo mchezo wetu wa kiutu uzima, tumia style mbalimbali, wafanye sehemu tofautitofauti, yani inshort ubunifu na uvumilivu unaitajika mzee na hiyo isiwe kazi ya mtu mmoja wote washirikiane...
     
  10. M

    Mkwakwasu Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo anakutaka wewe mkuu,huelewi tu!
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwambie huyo dada, KUFIKA KILELENI NI KWA AJILI YA WANANDOA TU.
     
  12. S

    Stany JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    She needs you indirectly,
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    mbona unamkawiza mkuu.? Jewewe ulimwambia unaweza kumfikisha kileleni?
     
  14. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hapana mimi siwezi kula mali za watu hata hivyo mie ninaye wangu ambaye nampenda sana na siwezi kumsaliti,pia vitabu vya dini vinakataza kuwa na tamaa za ngono.
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Imekuaje akakuambia wewe?
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Unamfikisha kileleni?
     
  17. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wana-affection? Feelings? Chemistry kati yao?? Je mdada yupo kwenye stress?? Ex-wake alimzoesha mchezo gani?? Waanajiandaa vizuri....
    As a last resort jamaa aende uvinza kutegemeana na hygiene zao + antibacterial measures
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    maswali mengine bana,sasa utamsaidia vipi zaidi ya wewe kumfikisha kileleni?
    swala hili ungekuja kuuliza wakati ushampatia msaada wa haraka wa kumfikisha kileleni kwanza
     
  19. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa mbona anakwambia wewe si amuambie huyo mpenzi wake amfikishe huko kileleni
     
  20. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Du! Hichi kulee inaonekana kipo mbali saana so kama anashindwa kufika atumie kamba manake huo mlima inaonesha ni mrefu kuliko kilimanjaro au kunabarafu sana jamaa anaweza akawa anaona baridi akikaribia kilele hivo anarudia njiani/ au!!??
     
Loading...