Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsaidiaje huyu jamaa yangu! Huwa anaota

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eeka Mangi, Mar 21, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nina mshikaji wangu mmoja hivi. Tunaelewana sana ila ana shida kidogo. Anapenda totos kwa sana. Tatizo lake ananambia kuwa akido tu nje mywife wake humuuliza kesho yake jana ulikuwa wapi na nani. Je ulitumia co***mu ama. Kisha hushuka valangati la kuua mtu. Mimi nimehisi huwa anaota hivyo kumpa mwanya mke wake kujua kuwa alikuwa kwa small house. Anaomba ushauri afanyeje!
     
  2. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aache mechi za ugenini..
     
  3. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ushauri simpo mwambie aache ngono za nje..kwani mkewe hamtoshi???
    mkewe nae akienda afu aote ye amsikie ye atajisikiaje au atachukua hatua gani..mxiii
    kujiendekeza tu huko
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    mkuu hapo ushauri wa nini wakati anajua kabisa tatizo ni nini? aache kazi za nje tu
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imemuwia shida sana kuacha small house. Huwa anamkwepa hata kwa mwezi ama zaidi lakini small house huwa inamuibukia kiaina na akimwona tu ka mbwa na chatu!
     
  6. P

    Pomole JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa hazipo hapa,uwezo wake wa kuchakachua,umakini wa kujipanga,n.k.Kwa nini nae ameoa na anaenda nje ya ndoa.Mshauri jamaa yako aache kupenda ngono!!!Kwa upande mwingine anaonekana sio smart huenda anafanya sana kwa small house akirudi yuko hoiii anashindwa kutimiza wajibu wake na kuota ovyo.Yeye atulie na mkewe kwani hampi mambo??Kama hawezi kuacha ajipange kwanza huenda uwezo wake kumudu ngwe ni mdogo
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    natamani nipate mume wa design hii kwani ni rahisi kumdhibiti
     
  8. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa kwa nini alioa kama bado ana-feel kutoka nje ya ndoa?? alilazimishwa kuoa au?? Mwambie aache tabia za kutoka toka nje. Muasi siku zote hujulikana tu, kutokana na kujishtukia shtukia!!!
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mume mwema ni zawadi toka kwa Mungu! Mwenye vipele hapewi kucha!
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huyo mama angemuacha mumewe ili angonoke tani yake,kama amerudia zaidi ya mara moja means hamtoshelezi au huyo baba ana pepo la ngono either way hafai,asije akamletea magonjwa ndani dada wa watu buree...
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh????!!! MARYTINA umeniacha njia panda SIJAKUELEWA,,,,WEWE UNGEMDHIBITI VIPI HUYO MUME MPENDA VISMALL HSE?
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Niweke sawa hapo kwenye red ni wewe au huyo rafiki yako.?

    Nauliza nina sababu ya msingi kwamba kama ameweza kukwambia hayo yote kwanini hilo la kuwa anaota asikwambie?? Huyo ni wewe sema ukweli wako kama sio wewe basi rudi umuulize vizuri huyo mkewe hujuaje kama katoka nje??
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya mambo ya small house mi yananikatishaga tamaa sana!!!
    Sijui kuna siku, nitayaona ya kawaida.
    Nyie wanaume bwana. Khaaaaaaaaaaaaaaah!!!
     
  14. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja
     
  15. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    naunga mkono hoja
     
  16. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umejuaje haya yote???!!

    Dena, hii inaweza kuwa kweli...ni yeye tu mwenyewe anakuja kwa jina la rafiki yake!

    Kwa hali hii, kuna safari ndefu ya kuondokana na ukimwi! Muogopeni Mungu jamani!!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160



    Unazidi kunichanganya kabisa
     
  18. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Umeona eeehhh huyu jamaa anajichanganya mwenyewe mambo yote hayo atayajuaje???
     
  19. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    usikute ni yeye mwenyewe sema anaogopa kujitaja hapa :ranger:
     
  20. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimeisoma hii thread toka mwanzo na comment zote, inaonesha wazi mkuu huna rafiki bali ni wewe ndio una tatizo hili.... ushauri wa bure: Acha kabisa mechi za ugenini kwani siku kiatu kikivuka utajikwaa na kupata donda ndugu:hatari:!!!
     
Loading...