Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsadieje my Cousin ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Feb 29, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana wa Jamii,
    Muda si mrefu Cousin wangu (he) kanifikia akiwa macho pima.
    Kisa ni , palikua na kipindi kwenye Tv kinachotaka viewers wake waandike sms kutaja wanamzimikia msanii gani kati ya wasanii waliokua wameshinanishwa
    Vigezo walivyopewa viewers ni mvuto , utanashati , haiba ya Super star husika.
    Fiancee wa Cousin wangu akawa ni miongoni mwa walio andika sms na kuituma katika Tv hiyo, akiwa ame'fall kwa Willy Smith.
    Msg hiyo iliyobaki kwenye sent items ya mdada imefumaniwa na Fiance wake (binamu yangu)
    Binamu yangu nae akai'fwrd kwangu , ni kweli inaonesha Fiancee wa Cousin kafa kaoza kwa W. Smithy !
    Je ? Wadau uwe She/He ikikutokea mpenzio amemwaga misifa ya kimapenzi kwa Super Star flani utaichukuliaje ?
    Majibu yenu ndiyo yatakayonisaidia kutatua sintofahamu ya my Binamu .
    Nawasilisha .
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Watu wengine wanakosa vya kukasirikiana wanaanza kutafutiana sababu.
    Sasa kachukia nini? kwamba Will Smith anaweza kuja kumnyanganya mchumba?
    Mbona hivyo vigezo vya u-superstar hautoshi kumfanya kua husband material?
    Hapo na yeye atasema amemfumania mchumba wake anacheat na Will Smith? lol
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu nadhani hii mada umeiweka katika jukwaa liliso lake na ndio maana mpaka hakuna mtu amabye amejitokeza kukusaidia. Nakushauri uipelekea mada hii katika jukwaa la mapenzi, mahusiano na urafiki. Huko utapata msaada mzuri na tatizo lako litatatulika
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwali ! Thanks naiweka hii maneno yako kunako hansard .
     
  5. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Keshamchoka mwenzie sasa anamtafutia sababu.
     
  6. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    members wengne bwana duuu mada za kitoto kabsa. ka ndo ivo wa2 wangeishi kweli.
     
  7. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nikuulize wanaishi wapi?hapa bongo?kama ni hapa bongo hata huyo she kama ana mpango wa kwenda USA hawaweza kuwa na Willy Smith.
    huyo cousin wako mbona hawezi kuchuja vitu vidogo hivi?
    kwani ni wangapi wanampenda beyonce,rihanna n.k na wapo tu-na kwamwe hawatampata-
    huyo cousin wako mwambie atulie-maana naamini hata yeye ukimuliza ni mastar gani wa nje anawapenda atakwambia
     
  8. papag

    papag JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 605
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    utoto mwingine bwana karaha na kichefuchefu mtindo mmoja...akikua ataacha
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    labda anatafuta sababu ya kumpiga chini sasa kagundua bora atumie njia ya sms mkuu ukichukulia juujuu utaona matapishi..
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mambo mengne hadi mtu unaona aibu kuelezea watu.
     
  11. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera Mwali kuliona hilo

    Huyo Bwana antafuta sababu tu, hana lolote

    Pia anaonyesha yeye asivyo mwaminifu ndio maana hata sms ya mtu aliye mbali inatumika kuleta ugomvi kati yao

    Mwambie Binamu yako AKUE, huo ni Utoto
     
  12. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,970
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Nadhani sio cousin wako tuu anayehitaji msaada....msaada mkubwa unauhitaji wewe mwenyewe nao ni kuwa "sio kila swali au upuuzi wa kitoto unakimbilia kwa kaka/dada zako kuomba usaidiwe au upewe ushauri"

    na ushauri kwa cousini wako ni kuwa "aache kumpekuapekua mpenzi wake wa kike atajakuta anatembea na baba yake ashindwe kumuita mama kisa upekuzi wa simu ya mpenzi wake"
     
Loading...