Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimsadieje huyu kijana?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Sep 7, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kijana mmoja anayesoma kidato cha tatu kanijia kuniomba ushauri.Tatizo lake ni kwamba licha ya kusoma kwa bidii sana lakini anaishia kufeli katika mitihani.Udhaifu alionao ni kwamba anaposoma ukurasa wa kwanza anaelewa vizuri kabisa ila akifunika kurasa ya kwanza na kufunua kurasa ya pili,memory ya alichosoma page ya nyuma inafutika yote.Naombeni ushauri,nimsaidieje huyu kijana?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    1.Hivi hii ni jokes?
    2.Kama ndivyo mbona haichekeshi?
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii sio ucheshi............ Anyway, mwambie huyo dogo asome kuelewa na sio kukariri..... Kifupi anakariri..............
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Ni kweli si ucheshi,nimei-categorize vibaya!
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mpeleke kwa wataalum wa saikolojia watamsaidia.Kuna vitu anawaza sana ndo maana anapoteza kumbukumbu kwa muda mfupi.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Ajitahidi ku save kaz zake kwenye haddisk, ujue Ram ni volatile, umeme ukizima kazi inapotea. Kama vipi asifunge huo ukurasa, auache wazi.
     
Loading...