Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrod Mkono: Atumia BILIONI 90 kujenga shule 7

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by toby ziegler, Jan 27, 2012.

  1. t

    toby ziegler Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Kwa maana hiyo BILIONI 90 ni kwa ajili ya construction ya shule na kujaza fenicha na kila kitu

    sasa watu wa huko kwao wanasema BILIONI 90 NI ESTIMATE ZA CHINI mno

    Sina picha za hizo shule lakini kama kweli kaiba na kisha mapesa yenyewe kajenga shule Tanzania na inasemekana kazikabidhi serikali ambayo imeshindwa kuziendesha....mnasemaje wakuu?

    sasa kama mapesa yote hayo yametolewa kwa wananchi jiulizeni kiasi gani jamaa kaweka nje ya nchi?

    Hivi kweli mtu kama Ndesamburo anaweza kumfikia Mkono kwa investment ya elimu aliyofanya huko Musoma?

    mkipata picha zileteni


    Ohh I should point out ni PESA ZAKE BINAFSI....na kwa sababu hajawahi kuhukumiwa na chombo chochote cha sheria I assueme ni pesa halali
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Alimnunua Mpinzani(CHADEMA)kwa kuwa alijua hashindi uchaguzi mkuu,nabii hathaminiwi kwao
     
  3. t

    toby ziegler Senior Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    subutuuu


    atumie bilioni 90 halafu anunue mpinzani?

    haingii akilini

    unless mpinzani wake anaweza kutumia billioni 200 kujenga hospitali
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Is that Obama! Kweli Nimrod yuko juu..
     
  5. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Chezea Nimrod wewe!?
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo ni mwizi walichoma mafaili BOT wakakwapua hela na kukimbili nje, amekaa nchini baada ya Nyerere kung'atuka.Anawarudishia watanzania pesa zao!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,539
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Mbona shule zenyewe ni za kawaida tu? I heard aliwekeza kwenye maabara na vifaa vya ICT. Labda pengine ndo sababu ya kuwa na hela hizo Bil. 90. But all in all, huyu bwana alikuwa wapi enzi za Nyerere maana kulikuwa na kesi analipwa toka miaka ileee....after all, going back to Mario Puzo's Godfather...A lawyer with a briefcase can steal more than a hundred men with guns!
     
  8. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naenda kumtoa ubunge 2015 pamoja na bilions zake.'VITA YA DAUDI NA GOLIATH'
     
  9. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 ya mafisadi mapapa!
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    haka kazee kameiba mpaka kamechoka
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bilioni au Milioni 90? Kama ni shula za kisasa zenye maabar inawezekana. Congrats mzee, unajua kuteka akili za Wakurya.
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Shule zilizojengwa na huyu fisadi ukiziona, utazikubali. Majengo yake ni ya kiwango cha hali ya juu na shule zote zimekamilika kwa vifaa vya kufundishia na vitabu.
     
  13. KIJIKI

    KIJIKI Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hata wafanyakazi wanaopangwa katika hizi shule wanaruhusiwa kwenda na begi tu ikiwa na nguo zao basi na hakuna mzigo zaidi ya huo....kila kila kitu ndani kawaka ndani .....so staff wote hupenda wapelekwe pale wale wa idara ya elimu hata afisa elimu wenyewe hutamani ktk hizo shule za mkono sio mchezo mkuu...........
     
  14. t

    testa JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bora huyu anaeiba na kurudisha kwa mtindo wa watoto wetu wapate elimu na matibabu kuliko wale wanaoziweka kwenye visiwa
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu bwana ana skendo nyingi sana ukianzia na BOT alikuwa analipwa hela kibao na BOT kwa kutoa ushauri wa kisheria hewa.Pia aliwahi kukopa hela bank mabilion kwa kuweke dhamana na serikali,kuna watu/wanaharakati walikuja juu iweje mtu binafsi anawekewa dhamana na serikali kukopa mabilioni ila hali mkoa unawekewa dhamana ya kukopa bilioni moja tu (mabilioni ya kikwete)

    Tafakari chukua hatua.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,725
    Likes Received: 4,571
    Trophy Points: 280
    Aliyekwambia Jimbo la Musoma vijijini linakaliwa na wakurya ni nani?
     
  17. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwizi ni mwiz haijarishi kama anasaidia jamii.mbovu mbili,hazitengenez mzima
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bana' ila nna wasiwasi na kiwango kilichotajwa milion 90,000?!
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimefika jimboni kwa mkono nimeona kazi zake yes nimekubali pamoja na mengine the man jimboni kafanya mengi.Si hizo tu na hata shule za msingi nk .Mkono hana mshindani pale kwake tuache kujidanganya .Mimi siipendi CCM lakini kwa mkono kumtoa si kitu chepesi .Kafanya kweli na anakubalika .Mkono hata serikali inaenda kumuomba pesa akiwa jimboni kwake .Mkono huyu huyu unaye muona .Mie namkubali kwa maendeleo yale nimeona mwenyewe na picha ninazo.

    Gonga hii link utaona kwa uchache shule zake

    Musoma Rural Website.
     
  20. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi' Msoma vijijini si ndiyo walikuwa wanashindia kumbikumbi na mbogamboga! Au siyo jimboni kwake?
     
Loading...