Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimrod Mkono aitisha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kimbunga, Sep 14, 2012.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Nimesikia kupitia magazeti kwamba Nimrod Mkono (Mbunge wa Musoma Vijijini - CCM), akisema kwamba ameshtushwa na taarifa kupitia vyombo vya habari kwamba jina lake limeenguliwa toka katika watu wanaogombea Uenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi. Amesema kama kweli jina lake limeenguliwa basi CCM patakuwa hapatoshi.

    Hivi CCM niliyokuwa naijua imefikia kiasi cha kutishwa kiasi hicho na wanachama wake? Kweli CCM imekuwa kama kambale: Baba sharubu, mama sharubu na watoto sharubu.

    Mkuu Mchambuzi CCM imefikia hatua ya kutishwa na kila mtu. Watishaji wana moral authority kweli ya kuitisha CCM au ndio kusema CCM imekosa watu wenye moral authority ya kukemea?
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nimrod Mkono Mbunge wa Musoma Vijijini ametishia chama chake endapo kitamtosa mpaka mwisho kwenye kinyang'anyiro cha Ujumbe wa NEC. Amesema hayo baada ya kutoswa kwenye mchakato wa awali.

    Source: Mwananchi

    Karibu TLP Fisadi, Chadema huna nafasi
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kweli CCM kwishney!
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Maneno ya mkosaji! Ana ubavu gani wa kutishia Magwanda?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu siyo katishia magwanda katishia magamba!
     
  6. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ukikubali kula vya watu lazima nawe uliwe...ndio matunda ya CCM kuendeshwa na mafisadi
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmhhhh magamba huruma
     
  8. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jana nilimuona ITV anaisifia CHADEMA "eti" hainaga longolongo kwenye chaguzi zake!
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    teheteh kwani ana hati miliki nndani ya Magamba? ni lazima na yeye awepo ndo chama kisonge mbele? hakuna fikra mpya huko magamba jamani khaaaaaaaaaa
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wameona hana sifa za kugombea ndo maana wamemchuja
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Labda wamemuengua kwa kuwa alitia sihihi kwenye daftari la zitto kabwe za kumtoa waziri mkuu. ameonekana hawezi kulinda chama. watakuwa wanamuona kama msaliti. mia
     
  12. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata JK analijua hilo
     
  13. a

    adolay JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Penye kufuka moshi ni dalili ya ...........tusubili hiyo ni kama barafu lililochomoza kidogo tu juu ya maji ilhali huko chini ni kubwa balaa limefichwa kwa kufunikwa na maji.

    ccm wanahitaji kamanda wa vitendo na mwenye kuchukuwa hatua kukirudisha chama kwenye mstari, vinginevo ni kama barafu kitayeyuka taaratibu na kutoweka.
     
  14. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kweli inawezakana hili liliwaudhi jamaa zake na sasa wameamua kumtosa! Ila patakuwa hapakiliki huko Magambani maana jamaa anajua masiri yao kibao
     
  15. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sorry mkuu!
     
  16. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaaaa ndio inawezekana. hiyo inaitwa zunguka nikuzunguka.
     
  17. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimrod Mkono ni mmoja wa ma King Makers wa CCM. Kama 'Amepigwa chini' basi mjue hata hao ma King Makers wana mpasuko
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,134
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni magamba, yaani yametanda hadi kwenye ubongo hivyo yanapunguza uwezo wa kufikiria
     
  19. t

    thatha JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    fisadi tu huyo hana cha kuitisha ccm, naye ataingia mitini kama alivyofanya kigwangala.
     
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kiganyi huenda anajiandaa kwenda huko!! Huko kupasifia sio bure, ngoja tuone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...