Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpende nani JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mtu chake, Dec 20, 2011.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Nimpende nani...Nimpende nani

    wazuri JF ni wengi ila kupata wa ukweli ni balaa
    wengi nia wajanja watoto wa mjini wamejaaa Tamaa


    asiwe kama FF kila kitu kupinga,awe kama Preta..ili nipate raha
    sio Mwali naogopa kila mtu atamkubali....

    JF chit Chat....
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi unayo kaka
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,343
    Trophy Points: 280
    sio siri unajob ya kufanya. lakini kwani lazima huku jf.mchukue yule house girl wenu huyo atakuwa na adbu sana
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapo jomba umepatia!
    Katika wooote wanaomsaundi huyu binti, wewe ndo wamfaa!
    Kwa taarifa anahitajika mtu aliyetuliza akili, na sharti lake ni PENZI tu....hataki mia ya mtu!
     
  5. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    PJ...umejuaje mkuu...JF wazuri wengi..lakini kama Preta kumpata ndio balaa..mtoto hana Tamaa
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mi nahitaji mia yake as hata hiyo mia ya kumpa sina..
    Nipigie Chapuo basi Jombaa
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    We nae broda umezidi ugumu sasa!
    Ingekuwa ni mimi namchukulia mkopo Bank Of Baroda, au nauza shamba la Urithi!
     
  8. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    PJ...mbn unanisaliti sasa...mwenzio namtafutia zawadi ya X mass kwa ajiri ya Preta..TANMO...we mpotezee bana...acha dogo dogo ije kwangu
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Siyo ugumu kaka, ni hali halisi.
    Ili upate kitu inabidi uwe na kitu, huo mkopo nitaupataje wakati sina dhamana?
    Manake kila kukicha napigwa vibuti kwa sababu ya kutokuwa na hiyo mia,
    Wengi wanataka wenye mia, sasa kama yeye haitaji huoni kwamba ananifaa zaidi?
    Cha muhimu naahidi Upendo wangu kwake mpaka kifo kitutenganishe, lol

    Piga chini hii habari ya kuninanga hapa kafanye mambo kabla Mtu Chake hajaniwahi Bana..!
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mkuu unajaribu kujitia huruma ili mtotot Preta akuonee huruma eeh....haya bana..ila mie mmachinga mjanja..na nang'oa hiyo ngoma man aalone..maana naona unataka kuunganisha nguvu na PJ
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Shughuli pevu iko.
     
  12. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Umeona eeh...ila Jamaa TANMO..anaingilia viwanja vya watu....kasahau kuwa JF wako akina AshaDii,Afrodenzi na watu kama hao...
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Broda,
    Unataka kusema hata shamba la Urithi umekosa?
    Ushikwapo shikamana mazee!...Vinginevyo naona kasi ya MTU CHAKE ni Supersonic!
    Angalia kwa umakini hii mambo broda!
     
  14. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    !

    hahahahahaha...MTU CHAKE anachukua CHAKE...ila tuache utani PJ..Preta kasimama ujue..
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Broda mi ni kweli ningependa apate ishu.
    Shida yake analia mno!
    Hata masikini kule kijijini kwake wanamiliki KUku bana, na ukiuza kuku 10 wa kienyeji tayari una KILO!
    Sasa kaENI na Preta na hiyo Kilo pale SISI KWA SISI pub, uone kama hataelewa somo lako!
    Ugumu hausaidii!
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Hilo liko hazarani, hata yeye binafsi anajua, ndio maana anawatesa watu sana hapa jamvini!
    Sasa broda sikia tuongee!
    Nakuona wewe uko siriaz ZAIDI kuliko TANMO!
    Mimi nina namba zake Preta!
    Sa fanya kutuma hiyo alfu 50 YA KARIBU ili niue soo!
    Nkuhakikishia unalamba dume!
    Achana na wa kuja TANMO!
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    PJ..mbona unazidi kumpa mbinu ili ashinde hii game...mbaya zaidi unamtajia hadi chimbo la kwenda kutumia..dah...inabidi nikaze vinginevyo PJ na TANMO watafanikiwa...ila mie siuzi kuku wala nini..nasema na Bonus yangu tu ya umachinga kilo MBILI mkononi..na Mweka Preta KAWE CLUB kula BATA mwanzo Mwisho
     
  18. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama una kisu si utafute mwingine Bana, mi namtaka Preta ili anitatulie umasikini wangu, kuwa na huruma basi Arifu?
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu isijekuwa unataka niuze shamba la urithi ili ule pesa yangu, huoni kwamba Mtu chake ana miopsheni kibao mkuu?
    Alianza na Smile akaja sijui nani mwishoe ndo akaamua kuangukia kwa Preta,
    huyu jamaa atamliza tu Preta bana, mkabidhi kwangu kwenye mikono salama, umasikini wangu usikutishe, ipo siku nitakuwa tajiri kama Rizuwani...
     
  20. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jombaa ujue nimemchagua hy binti..ananivurugaga ile kinyama...we kama vipi amishia majeshi kwa Afrodenzi..Arifu..ila huyo mtoto Preta acha niruke naye ...
     
Loading...