Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpende nani:asha,mariam ama jenny

Discussion in 'Love Connect' started by Kijana Msomali, Sep 26, 2012.

  1. K

    Kijana Msomali Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Asha, Mariam na Jenny ni wadada hapa kazini maeneo flani katikati ya Jiji hili la karaha (Bongo Dar-Es-Salaam).

    Asha yuko risk management department,Mariam yupo Operations na Jenny nipo nae Credit Department. Hao mabinti kila mmoja ana sifa za kipekee.

    SIFA KUU ZA ASHA

    1.Ana Miaka 21 - Binti Kigoli

    2.Urefu Wake ni about 5'6

    3.Ni Slim But Mgongo umetanuka kwa uzuri kabisa. You know What I Mean..lolz

    4.Kabila lake ni Mmachame - Kitu Cheupee

    5.Mpole ila anaonekana ana wivu sana - B'Coz Akiniona na Chat Na Maduu Wengine Kwa Canteen Huwa Ananipotezea

    SIFAA KUU ZA MARIAM

    1.Ana Miaka 24

    2.Urefu Wake ni about 5'4

    3.Sio Mnene Sio Mwembamba - Size Ya Kati

    4.Ana Miguu mizuri

    5.Ana Hips Za Ukweli - Akivaa Jeans ziko za Friday - Watu Mate Huwatoka Tiririi

    6.Ni Muongeaji Sana - Nikiwa Nae I Dont Feel Bored

    7.Kabila Lake Ni Mpemba - Lafudhi na Sauti Yake Ya Kubana Huwa Inaniachaga Hoi!!

    SIFA KUU ZA JENNY

    1.Umri wake ni Miaka 27

    2.Rangi yake ni maji ya kunde -

    3.Kitu kimeenda hewani about 5'9 akivaa heels huwa tunalingana - am about 6'2

    4.Ana Usafiri Binafsi - So Huwa Hanisumbui Sumbui Na Lifti Kama Asha

    5.Ana umbo lenye mvuto - Yaani hata kuelezea inakua shida.

    6.Anapenda Starehe Sana - Kila WeekEnd Anataka Tutoke At My Own Money (Kwake Cost-Sharing Ni Issue) - Sometimes Huwa Nadanganya Naumwa ama Niko Shamba


    So, wadau wa MMU msaada jamani nimpende nani?
     
  2. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wote hawakufai
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    jipende mwenyewe kwanza!
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wote asara tupu....
     
  5. K

    Kijana Msomali Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    snowhite hilo tangazo la Barclays huwa linaniachaga hoi sana....nikikutana na demu kama yule namkimbiza fasta...lolz
     
  6. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeshindwa kujipenda kwanza wewe mwenyewe, ndio maana unamatamaa ya ovyo ovyo, jiheshimu umalaya sio mzuri sana ndugu yangu hao wote hawakufai ila mitamaa yako tu ndio inakupeleka ndio maana kila mmoja unamtaka, uo kwa jina lingine ni uasherati au ushetani mdogo
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Jipige chini mwenyewe kwanza, coz you are not worth your love leave alone somebody's!
     
  8. K

    Kijana Msomali Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    manoah

    Kwani kupenda ni kitu kibaya......unanionea bure jamani sio vizuri hivyo!!!!!
     
  9. K

    Kijana Msomali Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaunga

    Why are u saying that my dear?

    Nini Mbaya?
     
  10. Root

    Root JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,486
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    Hakuna kupenda hapo wote mnatamaniana kutokana na position zenu hapo kazini,yaani wote ofisi moja duh Mungu akuponye.
    Hizo hela za kutoka nunua hata kiwanja
     
  11. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Sifa nyingine ni za muda tu.
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Tafadhalini sana Kaunga, AshaDii, gfsonwin, Kiranga, Dark City hebu leteni somo muwafundishe vijana kujisimamia kifikra maana hali ni mbaya.Vijana wanataka mpaka wachumba JF iwachagulie,wengine wake zao wana cheat wanataka JF iwaamulie kama wawasamehe ama laa,hii ni hatari!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Access Denied

    Access Denied JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 621
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ila ambacho sijakuela ni kwamba hao wote una uhusiano nao wa kimapenzi au ndo unataka kuanzisha uhusiano na mmoja wapo? Na kama wote uko nao tayari alafu unashindwa kubaki na mmoja, wagonganishe wote kanteen then hapo ndo utajua moyo wako upo kwanani zaidi.
     
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hawa vijana wa bank taabU
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wasamehe bure mkuu. Siku zote wajukuu hustuka kila nerve wanaposikia sauti ya babu au bibi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    umeona ee!!
     
  17. awp

    awp JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmmh! haya mapya.
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ukiacha huyo dada anayekaribia kugonga 3 decades, hao wengine bado wako kwenye umri wa kucheza kidaripo!
     
  19. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Weka picha...
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    lalalalalalaaaa

    lalaalalalalalalalalalalalaaaa

    lalalalaalalalalalalalalalalalalalalalal tumtumtumtuuuuuuuu tiiiiiiiii

    mwenyewe hujipendi utawezaje kupenda wengine?
     
Loading...