Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpendae han'pendi....An'pendae simpendi!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maalim Jumar, Dec 31, 2010.

  1. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu members wa JF!
    Hili nimefikishiwa ni tatizo lake huyo X...jamaa anahitaji msaada...ameenda kwa wataalam...wengi kati yao wakamwambia ati ana Jinn mahaba.
    Nilimkatalia kwa uelewa wangu.
    Sasa amesema kwa huyo anaempenda lakin hapendwi..ati yupo radhi akikubaliwa kwa gharama yeyote atatoa...maana jamaa anajiweza kipesa..ni mtu anae jituma katika mihangaiko ya kupata mkate wake..na huduma muhimu hapa jijini.
    Itakua ana tatizo gani?
    Tumsaidieje?
    Naamini hili tatizo mijini hua ni kubwa kuliko vijijini.
    Nimemuwakilisha....karibuni wakuu!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wala hana tatizo!Mwambie ajaribu kwingine!
     
  3. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anasema anayo list book yake ...alipoona idadi ni kubwa ndipo akaanza kutafuta msaada vile ni taabu kwake..tena akiongea kama anataka kububujikwa machozi...yaani anatia huruma!
     
  4. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa ushauri Lizzy.
    Ntamwambia...japo sijui kama atanielewa...vile amenambia amejaribu sasa ni idadi kubwa kwake!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama kweli huyo anaemtaka hampendi aachane nae!Kumng'ang'ania haitasaidia chochote zaidi yakumpa msongo wa mawazo!Akae mbali nae...apunguze mawasiliano kama yapo...akwepe kukaa mwenyewe..kujichanganya inasaidia sana kupunguza mawazo!Pia itamsaidia kukutana na watu wapya...pengine atakae mpenda nae akampenda!
     
  6. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Akasome nyota kwa Sheikh Yahaya huyo
     
  7. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Labda hata huko amefika...ndio vile akaja kwangu. Nami kwa uwelewa wangu na imani yenu wana JF atapata utatuzi wake.
    Anatia huruma ilhali hana kasoro kihivyo!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeye si mmoja ndie anaemhitaji...ni wengi ameisha wahitaji. Mambo ndio hayo hayo.
    Kaka/baba wa watu au Dada/mama wa watu. Inamuumiza.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Sjaelewa
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mpende akupendae,asiyekupenda mng'ang'anie mpaka akupende.
     
  11. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wengine hawapendeki kabisa, hata umuoneshe mapenzi ya namna gani utaishia kuumizwa moyo tu, cha msingi hapo aachane na habari za mapenzi kabisa
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kukutana na mmoja wa warembo na hakuwa ananipenda lakini niling'ang'ania mpaka akalegeza kamba na mambo yakawa poa,tatizo tunataka mambo haraka haraka ndio maana tunaona hatupendwi.
     
  13. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Joseph uling'ang'ania kwa mda gani,
     
  14. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135

    Wapi hujaelewa Rose1980?
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maalim,huyo jamaa lazima aelewe kuwa ni mara chache sana hutokea ukapenda na hapohapo na wewe ukapendwa(at first sight),lazima pia aelewe kuwa unapompenda mtu inabidi umuoneshe upendo wako ili naye akupende,nahii ndio sababu wadada wengi kabla ya kukubali kuwa na uhusiano na mtu basi atakuzungusha hata mwaka mzima na sio kwamba hakutaki ila tu anataka kujua unampenda kweli au la ili asijekujiingiza kwenye shimo akashindwa kutoka.Ushauri wangu kwa huyo jamaa asiwe mtu wa kukurupuka tu,eti leo kampenda binti kamfuata na kajibiwa sivyo anatoka na jibu kuwa ninapopenda sipendwi.Ajaribu kutulia wakati anapokuwa na binti anayempenda na awe mvumilivu kwa yote atakayojibiwa na aonyeshe upendo wakweli,maana hawa wapinzani wetu kuwaelewa ni vigumu kidogo.Na mara nyingi hupenda pale wanapokuwa wameoneshwa upendo,kwa hiyo avumilie ajipange upya na aache muda ujibu wasiwasi wake.
     
  16. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ahsante Paka Mw**si.
    Jamaa amenieleza mengi sana!
    Yote nilijitahidi kumweleza...aksema anapokua amempenda basi anajitahidi kua kama FARA!
    ANAKUA MWENYE SUBIRA,MPOLE PIA ANAKUA ANAKAA NAE KWA MIEZI ZAIDI YA MINANE.
    Ila yeye anacholalamika katika uchunguzi wake...kwanini alipopenda hapendwi?
    Na ataejitokeza kwake akampenda basi yeye anakua hampendi?
     
Loading...