Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpe ushauri gani huyu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Apr 27, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Wakuu nimepigiwa simu asubuhi hii na jenerali wa anga na nchi kavu a.k.a mzee wa route a.k.a kamanda Sijali a.k.a ****** a.k.a Mzee wa kaya a.k.a shauri yenu a.k.a handsome boy a.k.a Mzee wa visasi a.k.a mzee wa vidosho a.k.a Baba Riz1 ananiomba nimpe ushauri kuhusu kuongeza a.k.a zake nyingine, nimemdanganya kuwa niko busy anitafute baadae lkn lengo langu nikutafuta ushauri huku.

    Sasa wakuu nipeni a.k.a zote zinazomhusu huyu J.K
     
Loading...