Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimpe laki moja kama nampenda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PSYCHOLOGY, Aug 7, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu!
    Ninae jamaa yangu anae friend wa kike ambae amekua akishauriana nae kuhusu maisha. Lakin amekua akilalamika kwa tabia zake huyo dada...amekua akimlazimisha mara kwa mara ampe pesa za kujaza mafuta gari zake...japo dada anazo biashara zake nzuri.
    Anahitaji kujua ni ipi siri ya huyo dada kumuomba mara kwa mara hizo laki (1 hundred thousand).
    Jamaa amekua akimpa lakini anase,a amechoka...mbaya zaid huyo rafik anamuomba kama ni lazima.
    Jamaa yangu amekua hana raha.
    Afanyeje kumwacha nae hataki!!.
     
  2. c

    chuji Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari ni njema huyo amenogewa na hawezi kuacha kamwe kwani amekueleza kila ki2 anachofanya na huyo dada kuna baadhi anaficha kukwambia acngeng'ang'ania yakimshinda atasepa laki c pesa
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna wasichana ni kauzu haswa, mie napenda mtu mwenyewe ajue im in need ila kuombaomba kama yatima duh inataka moyo,ila kama anao uwezo kwa nini asimuhudumie huyo msichana? tena ni bora anaombwa mafuta tu ya gari,mi sioni shida huyo jamaa kumuhudumia. ukiona anampa mara kwa mara ujue uwezo anao, ondoa shaka, najua utakuwa ni wewe mwenyewe, kwani vipi bwanshehe, unajua angekuwa anaona mzigo angesha mwacha kitambo
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shantel shost! bwankaka lishamkwama haiwezekani utoe laki ya mafuta kila mara na wewe unatoa tuu bila sababu ya msingi au bila maelewano, sema sasa mzigo ushakua huuwezi tena wakati mwanzo ulijitanusha misuli uonekane na wewe wamo,sasa ushachamba upupu unaanza kuvua nguo moja moja.
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye laki si pesa nimecheka sana,wiki ilopita kanga moko walikuwepo Masai Club sasa baada ya kufanya vitu vyao shabiki mmoja akampa mmoja wa wadada jero,yule dada akaiangalia na kumrudishia yule jamaa na kumwambia 'utakunywa soda kesho'.
     
  6. c

    chuji Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna wa2 wanapenda matawi mbele za wa2 kumbe ukifuatilia unyayo dah ni sakala huyo jamaa afiche laki zake zitamtoa bdae mpaka kuleta mada hapa hali imekua tete.
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    hapo ujue jamaa yako analiwa pesa tu..mwanamke akikupenda kwa dhati kamwe hawezi kuwa too much demanding
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda wanaonana mara moja kwa mwezi au wiki mbili, kwani msichana ana gari gani?
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Duhhhh
    Hiyo one hundred thousand ni kweli
    hiyo nlizani laki moja ni kama US 100$..
    Mweehh one hundred thousand $$$ is
    A lot of money ...... .....

    Anyhow ..
    huyo jamaa yako yainekana kajaa
    Mifuko inamwagika ......
    Na mdada anachukua advantage yake..
    Kama huyo mkaka anaona hali ni mbaya
    Amueleze ...........
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Amwelekeze ATM zilipo! Men are not free ATM machines ebooooooooooooooo
     
  11. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio akome sasa kujitutumua kusiko na haja, amelianzisha mwache alimalize mwenyewe,kama vipi si amwambie kwamba anaumia?
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aendelee kumpa ila awe anapitishia kwa mchumba/mke wake itaisha natural dearth. wanawake hawawezi kuchukua hela au kutoa hela kwa wenzao kwa muda mrefu watalipuana tu
     
  13. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,660
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Kama kumwacha hataki aendeleee kumpa laki! Kuna mapenzi ya ajabu dunia hii!
     
  14. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ebo ndo kakutuma uje ku-complain huku!Laki si pesa bana manake ni full tank moja tu.
     
  15. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo hakuna mahaba ya dhati, huyo manzi ni wa kupigwa chini tu.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Ningekua mimi huyo dada ningeachana nae the first day aliponiambia huo ujinga!
     
  17. Joah

    Joah New Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Laki moja ni mshahara mzima wa mtu wa hali ya chini...iweje mshahara mzima apewe yeye? Bora ionekane humpendi tu............
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Gud girl!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    gari kanunua nani? Mafuta ajaze yeye? Khaaa, si amwache? Kalazimishwa?
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yupo kimaslahi huyo teh! Jamaa yako analiwa pesa zake kisayansi!
     
Loading...