Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimgharimie mpenzi wangu kwa kiwango gani wakati huu wa sikukuu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Igwamanoni, Dec 15, 2010.

  1. Igwamanoni

    Igwamanoni Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana JF naomba tusaidiane mawazo hapa:

    Huu ni msimu wa sikukuu ambapo wengi wanapenda kutoa zawadi za aina mbalimbali kwa wenza wao. Tukiweka roho za uchoyo pembeni, kila mmoja atajitoa kwa mwenzake kulingana na uwezo wake. Ninachojiuliza mimi ni kama kuna kiwango cha pesa kinachofaa kwa mtu kutumia kwa ajili ya mwenza wake katika masuala ya zawadi na mambo yote yanayoendana na msimu huu? Na je, kuna vigezo vyovyote vinavyoweza kutumika katika kuamua how much to spend on your sweet heart?
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mkabidhi moyo wako wote, kuwa mwaminifu kwake...
    Mshahara yake ni yeye kuwa kicheche, na mwishowe kukupiga kibuti
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwambie marry xmas yatosha,,,
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unajitafutia balaa wewe hebu nendeni kanisani halafu mrudi nyumbani msikilize nyimbo za dini za kina bahati bukuku, rose muhando na wengine siku inakwisha yanini kujitia hasara???
     
Loading...