Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje? naombeni ushauri haraka

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by MKATA KIU, Jul 11, 2012.

  1. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Jaman kuna kiongozi mmoja wa chama cha magamba anaeongoza kwa kusinzia sana bungeni, ana kashfa ya kutembea na lulu yupo chumba cha jirani hapa nilipo anafanyiwa matibabu,

    Najua kwa tanzania kupata nafasi ya kuwa nae karibu ni ngumu but hapa india tunapiga piga hata stories as kiswahil kinatuunganisha, sasa mimi moyon simpend nataka nimtie adabu kabla sijasepa. Na anazidi kunikera kwa story zake za kimagamba eti akirud bungeni atahakikisha Tanzania iwe na flyover kama za huku, atajenga hospital kama hii tulipo na watanzania watatibiwa bure aaagh na nyingine kibao

    Nilikuja na b mkubwa ye ashamaliza matibabu nimemwambia atangulie siku moja ili nipate nafasi ya kumtia adabu huyu mzee kisha nisepe kesho yake. Na ticket nimeshakata ya ijumaa sasa siku iliyobak ya kumtenda ni kesho tu. Naomba ushauri wa haraka wana chit chat
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    we ni gamba au gwanda?
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siasa za kistaarabu hazina category ya kudhuru au kuhujumu affair ya rival wako!
    Kufanya dhara itapelekea wenye fikra finyu kudhani hata kitendo cha kinyama alichofanyiwa Dr Uli kilikua halali, Wakati sivyo. Unyama ni unyama tu ! Bila kuzingatia umetokea upande gani .
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mng'oe kucha na meno! maliza tu!, mi i support u, maana mtoto wa nyoka ni nyoka!
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    mimi pensi nyanya
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa view hiyo, siku huyu mtu unaemwambia afanye hivyo akiingia "nyumba nyeupe"
    nadhani tutakosa hata ardhi ya kulima, maana land yote itakua graveyard ya wapinzani wake.
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Tena bila ganzi,miss u cacico
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    naogopa nikikushauri nitang'olewa kucha....
     
  9. davidm

    davidm JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    rudi bongo.. ukamchukue lulu .. utakuwa umemkomoa....
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    vp anaimba imba tunyimbo twake tule,? cha kufanya hiyo keshc muwekee mkono kichwani muombee/mfanyie dua apone haraka, Si ndo yule aliyesema ngumi zao ni nyingi bungeni!!
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
     
Loading...