Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje mtu huyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Godfrey amoke, Oct 29, 2012.

  1. G

    Godfrey amoke New Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikua katika uhusiano na msichana mmoja wa chuo fulani,kwa mda mfupi tulipendana kwa kiasi ambacho sikutarajia,tukapanga jinsi maisha yetu yatakavyo kua hapo baadae,cha ajabu baada ya kufungua chuo akaridi chuoni baada ya wiki km mbili napiga cm anapokea kwa unyonge then nasikia sauti ya mwanaume ikabid nikare cm then sms inaingia kwenye cm yangu kua tusitishe uhusiano coz ameamua kurud kwa boy wake wa zamani anaesoma nae,da imeniuma sana mpaka leo na nampenda sana sipendi nimuache bt ikibid ntafanya hivyo.Je nifanyeje
     
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana,but si afadhali umelijua hilo mapema? Achana nae as long as ulikua plan B.
     
  3. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha yaendelee, kubali yaishe utapata mwingine.
     
  4. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,722
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwanamke akishakuambia kitu amemaanisha hivyo wewe chukua time zako na huenda ulikuwa ynamtesa sasa amechoka maana hawa viumbe sometime ni wavumilivu na wepesi kutoa msamaha lakini wakichoka hawa viumbe kuwarudisha ni ngumu
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Yule dada ana akili sana kwani amekuepusha na gharama za kupoteza muda na fedha.
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kisicho ridhiki hakiliki
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hizi ajali ni za kawaida sana katika mahusiano mkuu, usione kama umepoteza sana kubali tu matokeo jipange kwa yajayo.Pole sana.
     
  8. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    id yako ya zamani plzzzzzzz! ila pole mwe!! ni vijimambo, na na uvungu umejaa wa kumwaga, kazi kwako!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kakupa Live? Nzuri lakini.
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona mwanangu Godfrey Amoke una jibu sema hutaki kulikubali. Ningekuwa mimi ningemshukuru sana kwa kunionyesha sura yake halisi. Hata hivyo inaonekana hujui au umesahau kuwa visichana vingi vya vyuo vinakuwa na wapenzi kibao ili kukidhi mahitaji yao. Funga mguu uendelee na maisha yako muache huyo kwani si mpenzi kitu bali changu. Mapenzi kwa huyo ni zilch.
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Move on, maumivu yatakuwepo lkn time is the best healer. Too bad kwa mdada kwani 'mkataa pema, pabaya panamwita'.
     
  12. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red umenena kabisa, ni suala la kuomba uzima tu
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Yaani naweza fastfoward 2 years later, mdada sijui katendwa tena anajirudisha kwa Godfrey na kuomba warudiane. Life ni kitu kingine aisee.

    Mambo hayo, tulisimuliwa, tukayaona/yaishi na tutaendelea kuyaona. Same mistakes, na matokeo ni yale yale!
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, unajua kwa mtu ambaye hana uzoefu na haya mambo,akikumbana nalo anahisi kama vile ametengwa na dunia na kuchanganyikiwa,lakini kama ulivyosema ni suala la mda tu, jamaa anaweza kuja hapa na story nyingine kabisa.
     
  15. amu

    amu JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    pole sana hayo ndo mapenzi ni kama kamari kuna kula na kuliwa
    piga moyo konde utampata wa kweli kaka
    najua inauma jikaze omba mungu atakuonesha wa kweli
    huyo dada kicheche alikuwa anawachanganya wote wawili sasa kakaa kachanganya karata zake kaona wewe boya mwenzako zaidi
    na usithubutu kumbembeleza au kumrubuni akukubali atakuona bonge la **** na atakupelekesha i swear utarudi humu tena
    nikutakie jioni njem bro
     
  16. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,108
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Mkuu unauliza ufanyeje kwani una option hapa? Si umeshaachwa kwa kutamkiwa sasa unataka ufanyeje tena?

    Simama Kung'uta vya kukalia endelea na safari tu, huna ujanja hapo. Shukuru Mungu kakwambia na uweke msimamo maana baada ya muda atakuja tena atakwambia 'ni yule kaka alinilazimisha tu samahani sana mimi bado nakupenda wewe na Haki ya Mungu hatujafanya chochote nae' usikubali
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kubali yaishe mwana...ulishakoseaga step toka long tym. kamatia mwengine na ushauri wa bure ni huu;; kwenye mapenzi ya sasa unatakiwa mguu ndani mguu nje....kuwa ready kusepa any time.
     
  19. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    MZABZAB Unatisha Kwa Mashauri Jiwe!!
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ah mie nawapa vijana ushauri wa kweli ili wasipate headaches zakijinga....oh yalishatabiriwa haya watu wa siku za mwishi wanakuwa sio waaminifu....sasa jilinde mapema kabla hujaumia
     
Loading...