Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje mdogo wangu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zamaulid, Aug 25, 2010.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    mimi na mke wangu tulimchukua mtoto wa kike wa shemeji yangu kuishi naye hapa mjini!
    juzi wife(shangazi wa binti) ameniambia kuwa mdogo wangu anavinjari na huyo binti ambaye anatuita mjomba!!nimechunguza nimeona ni kweli,je nichukue hatua gani kwa mdogo wangu!na kwa huyo binti je?

    natanguliza shukrani
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Watenganishe....
    umemletea mbuzi majani, akiyala utamlaumu?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,973
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    Nipe mimi kazi ya kumchunga huyo binti
     
  4. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    hiyo kazi naweza kukupa!subiri basi kwanza ARVs alizo anza kutumia zimzoee!
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    tatizo si mbuzi kaletewa majani!kumbuka sisi ni waafrika na tunaishi katika extended family!!
    huoni kuwa hawa ni ndugu kwa wanacho kifanya?!
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    hawa ni ndugu lakini si ndugu wa damu hivyo kulana au kuoana sio issue sema tu kwa sasa inabidi mmoja atenganishwe wasije wakazaa kabla ya muda wao na kukuleteeni tegemezi wengine na kama vp mumpeleke boarding mmoja na muwaeleze live kuwa wanachofanya si kizuri
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    endelea kumwacha uone, ndugu
     
  8. R

    Renegade JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Katika mazingira ya kawaida ni ngumu sana kuwa control watoto wasiousiana wanapokutana katika nyumba moja, nimeishi katika familia , kuna mambo ambayo yalikuwa magumu sana kuzuilika, mfano unapokuwa na housegirl ambaye ni mtoto wa binamu yake baba!!, huyo anakuwa halali, Ni ngumu sana kuishi na mtoto wa kike na kiume kama hawahusiani katika nyumba moja kwa usalama!!, Angalia lengo la kuishi na hao vijana pamoja,Ni shule?kazi? ni nini hasa? Kama unataka kumsaidia mdogo wako angalia ni namna gani unaweza kumsaidia bila kukaa nyumbani kwako! Hata huyo binti pia. Naishi na wadogo zangu, wa kike na kiume, wa kiume yuko boarding anakuja likizo tu,wa kike amemaliza Form six anasubiri kuingia chuo. Nimelazimika kuwaangalia baada ya kuona kuwa nikiiwaacha kwenye nyumba ya Familia imejaa wasela na hakuna maadili.
    Kuna madogo wengine wawili wanaishi kibachelor , watacopy tabia isiyofaa na sikutaka wawe free kama wale wakubwa wenye kazi zao. Hivyo nikawachukua.Lakini ninawaangalia sana, niko serious na wanalijua hilo. Marafiki wa ovyoovyo hakuna nyumbani, kutoka ni kwa mpangilio.Nje ya nyumbani kwangu wako free, ndani ya nyumba yangu wapo chini ya sheria. PERIOD.

    Angalia kwanini unaishi na hao ndugu kwanza.
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umeshaongea nao kuhusu hilo? au umewachunguza tu bila wao kujua?
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Sijakuelewa vizuri huyo binti undugu upo kwako ama kwa wife wako!!!

    Kama undungu uko kwa wife wako na anamuita shangazi basi sio mbaya kwa mdogo wako kula maana hapo hakuna undugu wa damu na huyo binti na kama ni ndugu kwa upande wako inategemea na makabila maana kuna makabila mengine wanaowana mabidamu (binamu nyama ya hamu)

     
  11. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hatua za kuchukua ni kutochukua hatua yeyote. kama umri wao unadhani ni watu wazima. mkeo amkumbushe binti na wewe umkumbushe kijana juu ya maswala ya ngono salama.

    Baada ya muda yataisha tu. si unajua mpaka kuja kuoa au kuolewa au lupata mpenzi wa kudumu watsani watu wanakuwa wamepita kwenye relation si chini ya tano
     
  12. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wafungishe ndoa...:glasses-nerdy:
     
  13. RR

    RR JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi Askofu, madhabahu zinaruhusu ndoa za mashemejiz?:confused2:
     
  14. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ruksa Dear Brethren
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Wapelekeni boarding wote wawili.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mrudishe kwao huyo niliyem highlight kwa red color
     
  17. msikonge

    msikonge Senior Member

    #17
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kaanza kwa binamu, angalia asimalizie kwa shemejie, simba akionja nyama ya mtu ni baraa!
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mtanzania umeweka point muhimu mbele yetu!!!

    Naongezea ...

    1. Hakuna haja ya jamaa kumuogopa Mdogo wake wala huyo Binti! .... Na kuwafukuza au kuwa tenganisha.... Huo Ni woga na kutojiamini ..na nikushindwa malezi..!

    2. Face them!! Show your maturity on that issue kwa dhati bila papara...onyesha ambavyo umepitia vituka karibu na hivyo na wape mwanga!! Labda kama huna huo uwezo!! lakini take your time waelimishe both side of what they are doing... hujafanya hivyo na kuona how it will work and its impact ..alafu unataka kuwatosa ..bording..au arudishwe kwao etc ...alafu huko who will take care of what you failed to manage..!

    3. Baada ya kufanya wajibu wako ..bila kuukimbia wala kuukwepa ...then tuletee majibu ..kuonyesha imeshindikana au imewezekana...and we will make onather comments!! Nakutakia malezi mema mkuu...!! Ndio kukuwa huko!! kuna watu walikuhudumia vijambo kama hivyo hadi kufikia hapo ulipo!! Sasa ka umri kamekuletea hayo ujionee mwenye we na upasue kichwa..!!
     
  19. Bally B

    Bally B Senior Member

    #19
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi Saaana Jamaa anaonesha udume wake,sasa kazi kwako na wewe kuonesha U Baba wako ndani ya familia unayoimiliki
     
Loading...