Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje kiumbe huyu.....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ladywho, Jun 26, 2011.

  1. l

    ladywho Senior Member

    #1
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliangukia ktk penzi la fisadi wa mapenzi, nikampenda na kwa dhati nilitamani awe mume wangu wa maisha. Mwaka mzima tumekuwa marafiki ila majuzi nilifika anapoishi tulitaka tukamilishe mzunguko wa huo upenzi we2, nyumba, gari kazi nzur anavyo...ila tabia yake sasa. Ktk pekua pekua ya kike, nimekuta nguo za wanawake 5 tofauti zimeifadhiwa chumba cha pili ktk mafurush, simu yake msg za wadada km 10 hv wote amechat nao kihatari hatari..ngono! Ckuweza kumezea ivyo nikamuuliza akaruka kuvijua vi2 ivyo na msg akadai wadada wote hao wanamtongoza! Nilishindwa la kusema zaidi ya kujibebea walet yangu na kusepa huku namshukuru Mungu ckuwa nimepanua paja...! SASA ANANISUMBUA, ANATAKA NIMRUDIE, NIMSAMEHE, ATAWAACHA WOTE KWA AJILI YANGU...ANANIKERA...SIMTAKI...NIMFANYEJE FISADI HUYU AACHANE NA KUNISUMBUAA?! Najua hawezi kubadilika kabisaa!
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mpe second chance kama na wewe wampenda
    lakini kwa uangalifu
     
  3. l

    ladywho Senior Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sidhani km atabadilika. Idadi ya madem imeniogopesha, ctaki kufa.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mradi umejionea mwenyewe haina haja ya kumsamehe endelea na msimamo wako my dia
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sikiliza moyo wako dada...huwa haudanganyi!
     
  6. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mshukuru mungu kwa kukuepushia mengi kutoka kwake.endelea na moyo huo huo,hata kama hasikii kuwa wewe na yeye basi,mwache aendelee kulonga peke yake
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    advice is what we ask for when we know exactly what we should do bt we dont wanna do it! inaonekana kama unayo majibu. haya,fanyia kazi mamii. usitegemee kuwa na mtoto wa mwanamke mwenzio ukambadilisha kwa kiasi kikubwa,labda atake mwenyewe!
     
  8. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama unampenda kweli
    hebu mpe second chance kwa masharti uone kama atabadilika,
    kama ataendelea na hizo tabia zake mpendwa nakushauri uchape lapa
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Mh! mwaka mzima hajakuchakachua kweli?! kw mapenzi haya y cku hiz!! haingii akilini ht kidogo
     
  10. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kampime ukimwi kwanza, halafu mwambie akajitambulishe kwa wazazi rasmi kuonyesha yuko siriazi.
     
  11. l

    ladywho Senior Member

    #11
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inawezekana ndugu, inategemea na m2.
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    sa we yanakuhusu nin mkuu,achakachuliwe/acchakachuliwe ni yeye mwenyewe na ki2mbua chake.
     
  13. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wewe msichana, always unapoingia kwenye mahusiano lazima unamkuta mwanaume ana mambo yake kibao, na nguo lazima utakuta tu, mie nilipoachana na x wangu sikuchukua nguo zangu ina maana mwingine akizikuta atasema naendelea nae wakati hata sikurudi nyuma, wewe sasa kuanzia hapo unaingia na sheria zako na mambo mengi tu, na atabadilika tu kama anakupenda
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Labda nianze hivi 'No man is hero before a woman',invyonekana hukumpenda huyo jamaa kwa moyo wako wote,na kama unampenda unauwezo wa kumbadilisha mtu wako akawa katika hali nzuri,akaachana na kila kitu ambacho kinamaudhi kwako.Pia angalia na jaribu kujihoji mwenyewe why is he doing that?Chukua hatua jaribu kumdadisi kwanini anatenda hilo;hayo yote ni udhaifu wa wanadamu,usichukulie kwa hasira kihivyo.
    Pili usipende kumbania mtu wako kama mko wote,hiyo inampa yeye mwanya wa kutafuta vitulizio nje.KAMA UNAMPENDA UTAMLINDA
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kweli kabisaa.
     
  16. Romance

    Romance JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fuata moyo wako...
     
  17. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hili nalo neno mkuu....., Mwaka mzima hajachakachuliwa.....?!
     
  18. l

    ladywho Senior Member

    #18
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nguo naweza nisizisemee, na msgs kwa sim je? Nazo walisahau? First expresion inadetamine mambo bdae yatakuwaje bwana. Mi ninachotaka asinisumbue sumbue tena.
     
  19. l

    ladywho Senior Member

    #19
    Jun 26, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vi2lizo kumi? Hapana jamani! Ningekuta kamoja ningewait ila vyote ivyo lazma ni mgonjwa wa akili.
     
  20. mito

    mito JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo we ladywho ulitegemea asiwe hata na msichana wa kupozea hata kama ni mmoja wakati wewe unakiri kuwa uko naye mwaka mzima lakini hujawahi kumpa. Kwa kifupi hakuna mwanaume wa hivyo unless ana kasoro. Kilichokusaidia hadi ukajua yote hayo ni kwa sababu umepekua kila mahali. We endelea naye tu kama kweli unampenda,ila kama walivyoshauri wengine uwe unambana lakini pia uwe unampanulia vinginevyo atarudia makoloni yake tu. Usibane sana dada yangu, hiyo kitu wanaume tunaipenda mno. Mwanaume yeyote (aliyefiti) hawezi kuvumilia mwaka mzima, ikishindikana kabisa hata Ohio ataenda.
     
Loading...