Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanyeje huyu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wababa, Aug 11, 2011.

  1. W

    Wababa Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mpenzi wangu ambaye kanizidi mwaka mmoja tuu, ila kila cku analia na umri wangu kuwa mimi ni mdogo kwake, embu niambie jamani nimfanyeje cause anataka kuniacha, mimi ni kijana wa miaka 27, yeye ana miaka 28, ni hayo tuu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnatembea na miaka usoni?!

    Kama ni kikwazo sana kwake itafika mahali itabidi muachane tu.Jitahidi kumuelimisha ni kwa kiasi gani haijalishi...wewe haikusumbui na kumkumbusha mapenzi yenu (kama yapo) yalivyo makubwa zaidi ya umri!!
     
  3. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tell her age is just a number!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    mimi ni mbaba,....mwambie hiviiiiiiiiiiiii 'age an't nothing but a number'....akikommaaa we sepa bana
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    achana nae
    halafu kachkue jimama la kuanzia 50 hivi
    halafu uwe unatesa nalo live
    wazi wazi hivi
    ili akome kujishaua .....
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Aaah msikute jamaa ana mambo ya kitoto sana anambore
     
  7. s

    sexlady New Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kufuatilia ushauri uliopewa hapo juu na pia mweleze kuwa umri si kikwazo katika maisha ya sasa na mwambie abadilike
    ukiona hakuelewi ujue huyo hajakupenda kwa dhati.
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kudos The Boss
    na iwe fundisho kwa wengine dawa yao ndio hiyo..
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    May be jamaa ana mambo mengi ya kitoto so mwenzake anaona bora akatafute wa age yake au mdogo kwake ambaye wataendeleza hayo mambo ya utoto
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    nimeamini sasa akufukuzae akuambii toka..
    msaadie huyo ili ajitambue..
     
  11. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna tatizo hapo mkuu.nyie salio lenu la mapenz lipo chini ya 30.u're days are numberd.mmwage kisilence kabla hajakumwaga ww.aende zake akatafute wazee wenzake hana mpnz ya kwel huyu.kimbizaaaa!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Huyo hajiamini!Anaishi kwa mazoea,hawezi kutoka nje ya box!Jaribu kumwelewesha asipokuelewa chapa lapa,mwanamke sio yeye tu!
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Analake huyo! Jipange kimaisha dogo na wewe uje unyakue kidogodogo. Kwa mlipoanza hakujua kuwa wewe ni mdogo kwake?
     
  14. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Maana yake ni kuwa hajajua tu aanzie wapi kukwambia "baba nimekuchoka" Jihesabu UTAMBAE...kama huamini jifanye humsikii hivi...atatafuta zaidi ya hiyo, si ajabu akaja na ooh...unajua una.....ndogo. :) ni hayo tu. I'M OUT
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    akichukua more older ndo atakuwa sasa lol

    watamkomaza lol
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    "Watakomazana"
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    <br />
    Huu sio ushauri wakumpa mtu anayekujia na tatizo unakua mropokaji jama maka....
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    kadri muda una zidi kwenda ndio wanavyozidi kuachana,....anyway akomae kiume na kama ni muoga asepe,...si unajua siku hizi kila ki2 kigeu geu
     
  19. W

    Wababa Senior Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    hapana c kweli brother, me nipo imara hakuna mambo ya kitoto hapa.
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Piga chini huyo mtata!
     
Loading...