Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nimfanyeje huyu dada? nahisi anataka kunigeuza atm.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gwankaja, Feb 16, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 180
    Aliwahi nikubalia na tukaachaana miezi michache baadaye(2008), nilimpotezea japo japo alikuwa akirudi kwa kuvizia(mawasil iaono ya nadra), niliamua kusonga mbele kwan hakuonesha kunihitaji kwa namna yeyote. Mwaka jana mwishon nilimtafuta kwa lengo la kumjulia hali, tuliendelea kuchatt huku akiuliza ikiwa nimepata kazi..nilimkubalia japo sikuwa na kazi yoyote...hapo ndipo alipoanza kuniganda,,sms na beeping zikawa hazikauki na akaanza kunielezea shida zake ikiwemo pesa. Majuzi kwa makusudi nilimgusia kuhusu msimamo wake ktk mapenzi{kuolewa }, chaajabu alitoa kauli za kukatisha tamaa kana kwamba hajui nini nahitaji toka kwake{cyo za kunikatisha tamaa maana nilishakata tamaa kitambo}, alikuwa akiongea hayo huku request yake ya pesa ikiwa pending....leo kanibip kamamara 3, nadhan anakumbushia pesa. Ninachojiuliza> nimpe pesa kama nani kwangu<siyo kukopa>, huu ujasiri anautoa wapi? Au bdo anaamin nampenda hvyo nitampa tu kama ilivyokuwa mwanzo? Sielewi na pengne sijielewi wakuu..
     
  2. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,725
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    geuza gari...speed mia tatu ishirini ...mkimbie kaka mbona huniskiiii?? Do it if ur parfect men!!
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Si ulimwambia unafanya kazi?
    Ni kazi gani umemtajia??, labda kazi ulomtajia unafanya, na kiwango cha hela anachokuomba vinawiana.Na kumbe kazi wala huna.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sasa hapo usaidiwe nin tena na wkt mwenyewe ulishaga mzoesha kumhonga!
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 180
    nilimwambia nafanya kazi benk..
     
  6. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 180
    kiukweli sina optiö nyingine hapo..
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    so ulijifanya we ndo atm ya benk ndo maana anakuja kuchukua hela. Kama humtaki unamwonyesha mapozi ya kazi gani?
     
  8. Capitol Hill

    Capitol Hill JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2007
    Messages: 733
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio lazima umsaidie lakini vile vile kama una uwezo unaweza kumsaidia bila strings. Kwani lazima upate something in return ukisaidia?
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Siyo kosa lake, bali anaamini pesa zote za benki ni zako!
     
  10. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ana akili saaana huyo mwanamke! Huo ndio mshahara wa kusema uongo!
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    kwa hyo ukamwambia na pesa zote za bank ni zako co?
     
  12. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 180
    mkuu sasa nina kazi, kipindi hicho nilimwambia kutaka kuona attention yake kwangu...siyo kwamba sina uwezo wa kumsaidia
     
  13. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mmh, you need a whole day to decipher this story..
     
  14. mrere

    mrere Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Acha utoto hizo pesa mtumie mama yako achana na viruka njia
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,636
    Likes Received: 1,524
    Trophy Points: 280
    Umekosa repläcement wewe..!! Na hyo bint anajua bado upo single..ndo tabu hyo.
     
  16. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mbona huyu inaonekana alishakugeuza ATM siku nyingi.
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kuna watu wanajua ukifanya kazi bank unakuwa na pesa kama bank yenyewe.
    Usikute huyo binti ni mmoja kati ya wanaodhani hivyo?
     
  18. R

    RECYCLER Senior Member

    #18
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siulijidai kidume wewe unaingia na gear za money.. money... utakoma.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Unajiuliza hili swali, hizo hela unazo? Tena ungemuambia unamiliki saccos kabisa! Ungekuwa unafaa walau kuchuna tungekushauri. Hiyo sentensi ya mwisho inahusika zaidi!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Feb 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwanza uko single......pili unamuimpress kwa saaana!! Istoshe we hujielewi elewi....yaani wampenda ila hutaki kuadmit hata kwako we mwenyewe!!! Ebu jitazame upya na utoe msimamo wako.
     
Loading...