Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanye nn shemeji yangu huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Mar 29, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu wanajamvi natumaini ni wazima wa afya. Jamani leo yamenikuta mwenzenu nikiwa namuaga kwa d*nda zito My nyumba ndogo wangu shemeji yangu wa kiume akaniona na kuniambia ya kuwa sio vizuri ninachokifanya na kuondoka zake na kwenda kumuambia dada yake ya kuwa ameniona,bac kidume kufika nyumbani nikakutana na kesi,mie nikakataa kuwa hakuniona na wala cna demu nje,ikabidi aitwe na kuulizwa anakubali kaniona na mie nakataa ya kuwa hakuniona na wala ckufanya hiyo kitu,mpaka sasa sijalala napigiwa kelele natishwa,nafinywa,napigwa na mito yaani vurugu humu ndani amani ishaanza kutoweka na My wife wangu kawa mkali ajabu. Je? Nimfanyeje shemeji yangu huyu.
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    umfanyeje shemeji yako? au shemeji yako akufanyeje? rekebisha sredi
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nimfanyeje shemeji yangu maana yeye ndiye aliyekwenda kumuambia dada yake
     
  4. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa mkuu unataka kumpelekea sister wake mifugo ya HIV halaf unataka azime radio? mimi nahisi alikuheshim sana, kuna kes kama yako ilitokea , yule shemeji alimramba vichwa mume wa sister wake mbaya sana. mpaka leo kesi inaendelea, shemeji yuko nje kwa zamana
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha shemeji hana koromeo yeye yanamuhusu nini...
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nakuambia,ndani hakulaliki nje hakutokeki bibie anang'ura yeye 2 na hivi navyochezea cmu ndio kabisaa anazidi kukacrika.
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    achana na cmu bwana bembeleza mamaaaa,ila shemeji mmwagie upupu:lol:
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Oohhh dear
    nimecheka ila
    sijui ni kwa nini hata

    Nway
    Kumbuka damu ni
    nzito kuliko maji dada atamwamini
    kaka yake saa yeyot e. .
    Anaweza akuache wewe lakini kaka
    yake atakuwa naye milele..

    Mie naona umwite huyo
    Shem kesho uongee naye
    Kikubwa na si kumtishia..
    kwa sasa tembea kwa magoti
    usiku uwishe..
     
  9. marshal

    marshal JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umfanye nini kwani kakufanya nini??Si kasema kweli yake yaani we unaona unachofanya ni sahihi tuuu??Kamuombe msamaha na uache tabia ya Nyumba ndogoz maana Babu wa Loliondo umri unasonga usimtegemee saana kukuponya magonjwa yako utakayoyakwaa!!
     
  10. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #10
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpe zawadi huyo shemeji yako kafanya vizuri sana ivi wewe mdogo wako angemkuta mkeo anapigwa denda angekuambia lingekuwa kosa? mimi nafikiri huyo shemeji yako muombe msamaha na mpongeze kwa kufikisha ujumbe kwa dada yake inaonekana si mnafiki,. Na wewe punguza bwana kufanya hayo mambo hadharani by the way umeoa unamdhalilisha mkeo si tu shemeji kukuona hata majirani wakikuona ni aibu sana,,,. :crying:
     
  11. D

    DOCTORMO Member

    #11
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua umetenda kosa? then no comment
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yote yeshasemwa.
    Omba msamaha kwa mkeo na shemejio. Tena namsifu shemejio, kilichokuwa kinafuata ni Small house wako kupata kipigo.
     
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kitu cha kusikitisha, huoni kama umemosa!
    Ulishafikiria kuwa mkeo ndio angefanya hivyo?

    Unahitaji majuto ya kweli, ndipo uombe msamaha na kwa Mungu pia, if you have one!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wakifa na ngoma, yeye ndie atakaye achiwa watoto awatunze.

    Yeye ndie atakaye hangaika na hospital bills.
    Au wewe ndie utakaye lea yatima?
     
  15. M

    Mwombeki Member

    #15
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Omba msamaha kwa mkeo, akusamehe yaishe.Kumbuka kweli itakuweka huru siku zote na utakuwa mwenye amani na furaha tele maishani mwako.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah, wanaume??????
    Sina hata cha kushauri manake mi naona umekosa, wakati wewe huoni kama umekosea!!!!!
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie najiweka pembeni kabisa, kweli umekosa lakini huyo shemeji yako nae mmmhhh ana kiherehere kwani dada yake hayajui hayo siku zote?? Hata kama umekosa angekufata akwambie nyie wote wanaume manatakiwa kuzungumza kiume sasa yeye mbio kwa dada YATAMSHINDA na huo ni umbea hata kama anasema kweli inahuuuuu????? Mambo ya ndoa za watu waachie wenyewe kha???? Dume zima mdomo waaa hana haya huyo mtoto wa mama nini??? Mwanaume anakuwa hana siri hata kama ni mbaya kiasi gani???
     
  18. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Da Dena unatetea maradhi????????
     
  19. A

    Anold JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huna kitu cha kumfanya, maana alikuwa sahihi kumjulisha dada yake kitu alichoona ili dada yake ajihadhari na wewe. Kumbuka wewe sio ndugu wa hao wawili yaani (mkeo na shemejio). Kwanza nafikiri huyo shemeji yako alikuheshimu sana maana kama ni hao mashemeji waliopinda, naamini usingekwepa adhabu ya kipigo. Najua huwezi kuiacha nyumba yako ndogo maana tayari umeshikwa na "adui" Kama ni wale wenye hofu ya mungu ningekuambia uache tabia hiyo mara moja maana ni hatari kwako na familia yako. Majuto ya haya mambo ya kuhangaika ni mabaya kupita unavyofikiri.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wewe unaona tatizo ngoma tu ambayo hata ukipata haufi kesho,na hizo hosp bills uliambiwa ukiwa na ukimwi peke yake ndio utapaswa kuzilipa,vipi kuhusu malezi ya watoto ambao wazazi wametalakiana kwa upumbavu wa shemeji unafikiri wao hawana haki ya kuishi na wazazi wao wawili,tufikiri kabla hatujatenda na tuachane na mambo ya watu hata kama ni kakako au dadako hayatuhusu.
     
Loading...