Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimfanye nn jirani yangu huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Mar 23, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wanajamv, heshima mbele kama tai. Jamani naomba kuuliza hv kumjua hali jirani yako ni umbea au? maana cc kidini tunatakiwa tuwapende majirani zetu kama tunavyojipenda na bado Twanga pepeta wakaimba nyimbo kuhusu jirani. Sasa mie nilikohamia sasa nimezungukwa na ngozi nyeupe tupu,lkn kama kawa cwabagui naishi nao vzuri lkn leo nimepigwa na butwaa baada ya kumsalimia mmoja kati ya majirani zangu nikabahatika kumuuliza hv: MIMI:Jirani salama lkn? Nilikuona ukitokea hospital vipi unaumwa au? Akanijibu. JIRANI:mie mwenyewe nimekuona unatokea makaburini kwani umekufa au? Kwa kweli ckumjibu ila iliniuma sana mpaka nikajiuliza Jamani nimemkosea nn huyu jamaa au kwasababu mie ni Black?
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaaahhahah safi hiyo!!!!
     
  3. Loly

    Loly JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    huko ulikohamia ni kila mtu na hamsini zake ndugu yangu Kama unashida ya salam ni Hello/hi, kwa ufupi hataki perepere nyingi tofauti na kule ulikotokea
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe kama sio umbea ni nini???Kama mngekua na ukaribu wa kutosha yeye kuja kukueleza mambo yake angeshakwambia kilichompeleka hosp ila hakufanya hivyo.....sasa wewe uliuliza ya nini!!!Kwasababu tu ni majirani haina maana anataka ujue mambo yake!!!
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Pole upo wales nini?
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimeshapoa ,ila cko Wales
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sio umbea dada yangu,ila kanichanganya kwa kweli maana weekend nikiwa nackiliza mnanda huwa na yy anakuja kuckiliza pia,halafu namtafsiria hizo nyimbo na tunapata ulabu pamoja hapa kwangu,sasa haya majibu yake ndio yamenichanganya au nisimruhusu kuja kwangu weekend hii?
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hamna noma na mie nitamfungia vioo
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kunywa bia pamoja na kushea personal issues ni vitu viwili tofauti!!Hata mimi kuna watu hata pesa naweza kuwakopa ila mambo yangu siwaambii!!Jua kila mtu analimit yake.....sasa yeye anakuchukulia kama drinking buddy which is not necessarily a friend so mind your own business!
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dada yangu,unanicheka tena jamani!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Big teen shiiit'
    Haaa!
    Kids of these days!
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hamna nöma atafurahi na mziki wangu ataomba ardhi ipasuke iwe pa kukimbilia
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    U me bilivu sana.
     
  14. shejele

    shejele Senior Member

    #14
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Issue hapo wala si ublack wako, issue ni jinsi ulivyouliza, labda ungemuuliza; jirani are you OK? hapo ungempa uwanja jirani yako ukuambie kama yu mzima ama yumgonjwa...pole kwa kupewa tit for tat ila uwesikika kama unamdadisi.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ehhhh uache umbea...kunywa pombe maliza anza mbele!!!
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    MIMI:Jirani salama lkn? Nilikuona ukitokea hospital vipi unaumwa au? Akanijibu.
    JIRANI:mie mwenyewe nimekuona unatokea makaburini kwani umekufa au?
    Mkuu samahani sana lakini hii hadithi inanipa mashaka kidogo. Si mara ya kwanza kulisikia kauli hii; sikumbuki wapi lakini ina"sound" kama "joke" vile.

    Kwa nini ulipomuona anatoka hospital usifikirie kuwa kaenda kumwona jamaa yake anayefanyakazi pale? Kwa nini ukahusisha hospitali na yeye kuwa mgonjwa? Sasa ikiwa kila anayeonekana hospitali atakuwa anaumwa, kuna ubaya gani kwa anayeonekana makaburini kuwa amekufa?
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sio umbea dada yangu,mie nilikuwa na nia nzuri inawezekana ugonjwa wake babu wa Loliondo anaweza kumtibu ndio maana nikamuingia na gea hiyo, kuhusu pombe yy huwa anakuja na ulabu wake na kunywa kwangu
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapana sio masihara mkuu ni vitu vilivyonitokea.
    Na ili kujua nini kimempeleka pale hospital ndio maana nikamuuliza hivyo,yeye sasa alitakiwa anijibu hapana jirani siumwi ila nina mgonjwa/rafiki/ndugu yangu nilikwenda kumtembelea bac mie wala nisingehangaika
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nishapoa ndugu,hamna shaka nitakuwa nawauliza kulaini zaidi
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ilitakiwa nifanyeje?
     
Loading...